Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 80
    Số bài viết
    12

Từ: Crack 16.1.1 Final by Mkdev

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vũ hoàng nam Bài viết
    trang mkdev.info bây giờ cho down file FINALMKDEVCPY.rar với file fmk.rar là sao nhỉ? Mà password của mấy file này là gì có ai biết ko?
    Đúng là mới có bản mới, một bản của riêng mkdev và 1 bản có cả file của CPY. Nhưng sao vẫn thấy lỗi y chang như trước. mình chưa tìm ra nguyên nhân tại sao nữa. Pass 2 file đó là : mk in eu cho những ai muốn test.

Số bài viết
    484

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của f4_gunner Bài viết
    mình không biết tại sao, nhưng mình chơi ổn crack này, chẳng lỗi lầm gi..
    Chắc mới chơi qua 2->3 ngày Cứ bình tĩnh. Cỡ 1 tuần trở lên sẽ bị fake name. Trên reload có cả crack của Ali nhưng Mkdev này ngon hơn với ko dính trojan. Ít ra ae còn test được tầm 1 tuần

Số bài viết
    290

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Chắc mới chơi qua 2->3 ngày Cứ bình tĩnh. Cỡ 1 tuần trở lên sẽ bị fake name. Trên reload có cả crack của Ali nhưng Mkdev này ngon hơn với ko dính trojan. Ít ra ae còn test được tầm 1 tuần
    nếu bị thì bác cứ thoát game vào lại là sẽ hết thôi, mình chơi đến cuối tháng 12 rồi, có khi chỉ 2 3 ngày là bị fake name, có khi mấy tuần mới bị
    hơi mất công 1 tí là mỗi lần bị fake name thì phải thoát game vào lại, nhưng đồ free thì chấp nhận thôi :okay:

Số bài viết
    832

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    nếu bị thì bác cứ thoát game vào lại là sẽ hết thôi, mình chơi đến cuối tháng 12 rồi, có khi chỉ 2 3 ngày là bị fake name, có khi mấy tuần mới bị
    hơi mất công 1 tí là mỗi lần bị fake name thì phải thoát game vào lại, nhưng đồ free thì chấp nhận thôi :okay:
    chính xác là sau khi "save game" là sẽ bị fake name, thoát ra vào lại là hết nhưng save tiếp là bị tiếp
    cái này bị từ bản 2015 rồi

Số bài viết
    290

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    chính xác là sau khi "save game" là sẽ bị fake name, thoát ra vào lại là hết nhưng save tiếp là bị tiếp
    cái này bị từ bản 2015 rồi
    Cũng k hẳn là sau khi save game đâu bạn, mình có thói quen save game trc khi vào trận, đâu có thấy lỗi đâu, nhưng nhiều khi ấn continue, chờ nó chạy xong là bị, chắc mỗi ng mỗi kiểu :okay:

Số bài viết
    33

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vinhtuyen Bài viết
    Bạn chỉ cần tải về rồi giải nén ra và copy crack vô là chơi đc, full.

Chắc phải nhờ bạn nào up giùm thôi chứ mình không có rảnh. Hiện tại còn 2 lỗi là hiện sai tên cầu thủ và những cầu thủ ảo (chỉ số màu xám) thằng nào cũng như siêu nhân. Nên đấu giao hữu với mấy đội nhỏ, vô danh mình bị nó cho ăn hành ^^.
    Có vẻ bản crack này đã fix đc nhưng chưa ổn định lắm. Mình sẽ update cho các bạn nếu Mkdev ra bản crack mới hơn.
    Mình đá C1 gặp đội Red Bull của áo, vô xem đội hình nó, cầu thủ bị ẩn hết, mà chỉ số toàn > 18, siêu nhân không. Haizz

Số bài viết
    506

lỗi của cái crack này là những cầu thủ giả (cầu thủ tên màu xám)có chỉ số rất kinh khủng. Trận giao hữu đầu mùa gặp đội vô danh của Scotland mà vào xem cầu thủ toàn 20 như siêu nhân

Số bài viết
    484

Đã có crack V6. Mình down trên trang chủ reload. Ae đêm về test thử xem
    http://www25.zippyshare.com/v/sUOm9OWI/file.html

Số bài viết
    19

Đúng là mấy cầu thủ vô danh cứ như là quái vật, hay xài crack này, ko chọn real name chắc ko còn bị lỗi này nữa nhỉ

Amazing Vietnam

Số bài viết
    7

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Tay bạn nhanh nhỉ...!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới