Share game FM24 (PC)
Trang thứ 47 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 374546474849 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 461 tói 470 trong tổng số 490
    Số bài viết
    9
    mình muốn tuyển thằng nanni về làm bác sỹ nhưng mà nó đòi lương 7k5/1w trong khi max wage của mình là 4k5.mình chỉnh phần ngân sách chuyển nhượng thì kịch kim cũng chỉ đc lên 6k2.Bác nào biết cách chỉnh max wage lên cao đc ko?Mình phải đợi 2 mùa bóng thì thằng này nó mới chịu về mà giờ kolamf j đc nó mới cay

Số bài viết
    32
    em chơi Fm2011 bản của Nga ! Chơi patch 11.0 thì vẫn dùng Tiếng Anh tốt. còn khi lên 11.3 thì ko xài đc tiếng Anh nữa ! Cóp đi cóp lại file Language cũng ko đc ! Có pro nào biết cách fix ko hộ em với !

Số bài viết
    163
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của librapmk Bài viết
    mình đang dùng tac ghost trên web nhưng thay đổi chút là mình set 1 thằng tiền đạo Target man(STL) và 1 thằng poacher(STR).Tuy nhiên rất khó chịu là cứ đc 1 lúc là máy tự đổi vị trí của 2 thằng này cho nhau.Bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình nhá.
    Mình noob mong anh em chỉ dẫn kỹ từng thao tác 1.Cám ơn nh` nh`
    vào phần chỉ dẫn cá nhân xem có để bọn nó hoán đổi vị trí cho nhau không

Số bài viết
    163
    mình muốn tuyển thằng nanni về làm bác sỹ nhưng mà nó đòi lương 7k5/1w trong khi max wage của mình là 4k5.mình chỉnh phần ngân sách chuyển nhượng thì kịch kim cũng chỉ đc lên 6k2.Bác nào biết cách chỉnh max wage lên cao đc ko?Mình phải đợi 2 mùa bóng thì thằng này nó mới chịu về mà giờ kolamf j đc nó mới cay
    vào yêu cầu với bọn chủ tịch club ý xem nó có đồng ý không

Số bài viết
    102
    sao bản của mình k vào đc phần math prepair nhỉ

Next Eric Catona

Số bài viết
    3,080
    Có 2 cách. Một là bạn yêu cầu Board tăng quỹ lương lên (nhưng cách này tỷ lệ thành công rất thấp). Cách 2 là bạn bán cầu thủ của mình để tăng quỹ tiền chuyển nhượng. Sau đó giảm ngân quỹ tiền chuyển nhượng xuống để có tiền Up vào quỹ lương

Số bài viết
    109
    mình có thay đổi phần tùy chỉnh trong game, cho nó lấy nguồn, hình ảnh từ My document\Sports Interactive\Football Manager 2011 sang D:\FM11\Football Manager 2011
    Xong rồi mỗi khi xem thông tinh đội bóng hoặc add manager là treo game, sau đó đổi lại vào thư mục My document thì lại đc, bây giờ mình xóa file ở D:\FM11\Football Manager 2011 cho trống ổ cứng thì ko add manager đc nữa, mình đánh chép lại. Giờ hết add đc luôn rồi cho dù đổi wa đổi lại cũng ko đc

Số bài viết
    8
    Sao mình vào phần training k hiện j cả ?? k thấy cái chế độ tập luyện nào cả ? nhập Workload nó cũng k nhận là sao??

Số bài viết
    57
    Ai send cho mình cái chỉ dẫn đội bóng trong trận đấu = tiếng anh đc k nhỉ. VIệt hóa dịch lung tung quá.
    Hình ảnh càng tốt

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    Ai send cho mình cái chỉ dẫn đội bóng trong trận đấu = tiếng anh đc k nhỉ. VIệt hóa dịch lung tung quá.
    Hình ảnh càng tốt
    ...bạn chơi ko rành thì đừg đổ thừa ngta dịch lug tug nhé...mọi ng` đã bỏ côg sức ra dịch dùm cho để giúp ai cần có thể hỉu hơn...ko cảm ơn thì thôi,lại còn đổ thừa dịch lug tug...tiếg việt còn ko hỉu thì wa tiếg anh sao nhỉ?...

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới