Share game FM24 (PC)

Trang thứ 6 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567816 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 207
    Số bài viết
    464
    Cho mình hỏi, vậy cái việt hóa lần này các chỉ số là đúng vị trí và tốt ời đúng k mọi người

Số bài viết
    350
    Anh em VH cố gắng rồi chuẩn bị Full đi nhỉ đc 70% rùi còn gì

Lần sửa bài viết gần nhất bởi St.Nick : 20-01-2012 vào lúc 11:40 PM
    0979581890

Số bài viết
    189
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của beckham772 Bài viết
    Thiết nghĩ user của bạn đã là HLV U23 thì chắc chắn đã có time dài gắn bó với FM,nhưng việc cơ bản của Văn Hóa FM bạn còn không biết,ở đây mình nói là thái độ,team VH đã cố gắng có sản phẩm cho anh em FM dùng trước tết..dù lỗi nhiều nhưng mình vẫn phải cám ơn Team VH...có bao nhiêu người bỏ time công việc ra như Team VH hả??Ăn nói hỗn láo đi chết đi
    ngoài lề tí
    bao nhiêu post thì lên hlv u19 nhỉ

Số bài viết
    350
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rupot_ken Bài viết
    ngoài lề tí
    bao nhiêu post thì lên hlv u19 nhỉ
    hình như là dựa theo Point , mỗi bài post tùy từng mục mà đc Point. Đc cảm ơn cũng tăng Point cái này ẩn bạn ạ cứ tham gia tích cực là sẽ lên thôi. Kiếm cái gì cho a e mới mới đi sẽ đc thank nhiệt tình

0979581890

Số bài viết
    39
    đợi patch mới rồi việt hoá luôn xong mới bắt đầu đắm chìm vào game

Số bài viết
    3,734
    Tình hình có dùng đc cho patch 12.1.1 ko nhỉ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của beckham772 Bài viết
    Thiết nghĩ user của bạn đã là HLV U23 thì chắc chắn đã có time dài gắn bó với FM,nhưng việc cơ bản của Văn Hóa FM bạn còn không biết,ở đây mình nói là thái độ,team VH đã cố gắng có sản phẩm cho anh em FM dùng trước tết..dù lỗi nhiều nhưng mình vẫn phải cám ơn Team VH...có bao nhiêu người bỏ time công việc ra như Team VH hả??Ăn nói hỗn láo đi chết đi
    Mày không có hiểu cái gì thì câm lại, biết anh đang nói cái gì không mà tưng tưng lên vậy... rảnh thì mở cái bài VHFM 2011 xem lại rùi hả vào đây.....

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Mày không có hiểu cái gì thì câm lại, biết anh đang nói cái gì không mà tưng tưng lên vậy... rảnh thì mở cái bài VHFM 2011 xem lại rùi hả vào đây.....
    Bây giờ chú có đóng góp cái khỉ gì cho diễn đàn chưa , mà người ta làm thì lại ý kiến này nọ , ừ thì ngày xưa ko làm được nên người ta nói thay đổi ko được , giờ đã làm được rồi thì người ta làm thôi . Chỉ có thế thôi mà sồn sồn như nước đổ vào l...ưng thế

Số bài viết
    1
    Cảm ơn các bạn trong team việt hóa nhiều, mình không thích học tiếng anh, nên không bít gì về tiếng anh, mà game nhiều việc để làm wa, nên mình không thể chơi được game, giờ thì ngon rồi, chơi ầm ầm lun, tiếng việc của chúng ta ngày càng phát triển hihi

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Mày nghĩ mày là ai thế , ranh con

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới