Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
^
bạn làm loãng 2pic của mình quá nha , cái list của bạn nói thật chả xài gì được , quá chung chung , cả những hàng thần thánh ai cũng biết như Lionel Messi cũng đưa vào , và những hàng hết date như Rivaldo cũng đưa vào , tuổi của Rivaldo thì PA có 1000 thì cũng thế thôi , đưa vào làm gì :daudau:
Rồi cái thứ 2 là những cầu thủ khác cũng ko có tuổi , khi xem PA phải kết hợp với xem tuổi để biết có còn train được ko , mình ko hiểu cái list này để làm gì nữa :daudau:
...mình post để mọi ng` xài tạm trước khi có GS,hoặc cho nhữg bạn ko xài GS có thể bik và so sánh nhữg thay đổi PA của các cầu thủ PA 160+...nếu bạn thấy vậy là loãng 2pic của bạn thì nhờ mod wyết định vậy...Nếu mod cho rằg ko cần thiết thì cứ del,mình ko ý kiến...mình có ý tốt sưu tầm rùi post để mọi ng` tham khảo...vì là sưu tầm,vs dài wá mình ko chọn lọc ra đc hết,ai cần cầu thủ nào thì ctrl + F để tìm tên mà check,thế thôi...anyhow,có lẽ nên nhờ mod nếu thấy cần thiết thì dời các bài của mình trog topic này thành 1 topic khác,để tránh loãng 2pic của bạn...