Share game FM24 (PC)

Trang thứ 7 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 94
    Số bài viết
    379
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rupot_ken Bài viết
    phần set phạt góc, đá phạt.... nên cho bằng hình ảnh( chứ set bằng chữ có giời biết như thế nào? )
    set trong wizard có ảnh minh họa mà

Số bài viết
    623
    1. HLV xài tiền được
    2. Tôn trọng HLV 1 tí... Dù bạn có đạt thành công đến đâu thì trong biểu tượng của CLB cũng ko có tên bạn, mà chỉ dừng lại ở mức yêu thích...

Số bài viết
    16
    mình mong muốn nhất là phần đồ hoạ 3D sao cho thật đẹp, chơi song song cả fifa manager 11 và football manager 11 thấy bọn fifa nó làm đồ hoạ đẹp hơn nhưng phần thiết kế game thì football manager lại ngon hơn hẳn, nếu FM 12 mà có được đồ hoạ như của fifa thì khỏi nói
    thứ 2 là mình muốn có thật nhiều information hơn nữa về cuộc sống ngoài đời của cầu thủ, cảm giác nó sẽ thật hơn

Số bài viết
    371
    3D mềnh kệ xác vì máy mình chỉ cày được nút chai, còn lại thì mềnh muốn HLV có thể can thiệp sâu hơn vào đời từ cầu thủ, khích bác chửi bới để đuổi cổ mấy thèng agent. Đặc biệt là nên có vụ đi đêm.

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    2
    Mình thích dùng tiền lương làm việc gì đó

Số bài viết
    61
    Muốn Tiền của HLV có thể dùng đc:Mua nhà,xe,Cưới vợ,....
    Rồi có cả "Xì -căng-đan" nữa

FERNANDO TORRES SCORES HIS 100th GOAL At CHELSEA FC
    Những Ng` cảm ơn FT9|Chelsea's legend N9 Hôm nay
    John Terry(Chelsea),F.Lampard(Chelsea),F.Torres(Chelsea )

Số bài viết
    101
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FT9|Chelsea's Legend No.9 Bài viết
    Muốn Tiền của HLV có thể dùng đc:Mua nhà,xe,Cưới vợ,....
    Rồi có cả "Xì -căng-đan" nữa
    Thế thì cũng giống The Sims nhỉ .

Số bài viết
    201
    ..Mình nghĩ nên thêm phần lựa chọn độ khó của game khi mới bắt đầu ...
    Ví dụ : bạn phải tham gia khóa huấn luyện để có thể trở thành một huấn luyện viên hay trợ lý gì đó...rồi trước mắt là HLV của một đội trẻ hay một clb không tên tuổi sau đó giành nhiều thành tích rồi lên đời HLV Pro...Chứ cái kỉu mới dzô game đã nhè Bar hay Man Xì tin là dành cho mức " Y Sì "
    Mình nghĩ phần này khá là hay như chơi become a legen trong PES 11 dzị...phải từ vô danh lên pro mới thấy sứng đáng công sức chứ...
    ..Còn mấy thằng cầu thủ thông mình hơn :
    Tụi nhỏ nói chuyện với báo chí sau khi là cầu thủ suất sắc nhất trận hay dành được giải thưởng nào đó chẳng hạn...
    Có thể khi cầu thủ chán CLB tự bỏ tiền chuộc thân qua CLB khác nhứ Fla hay csec dzị đóa...
    Có thể cho tụi nó bỏ tập hay từ chối ra sân chẳng hạn
    ...mình nghĩ PA của Game nên được sác định bởi nhiều yếu tố khác nhau...để có thể phát triển một cầu thủ có số Pa thấp lên thành cao được...
    ...Nên sem lại phần mua bán ...cho nó khó hơn đi...chứ F4 trở về Bar cũng mất 2 3 năm trời còn gì !...
    Nhiêu đó thôi suy nghĩ gì sau viết tiếp

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mistertrananh Bài viết
    mình mong muốn nhất là phần đồ hoạ 3D sao cho thật đẹp, chơi song song cả fifa manager 11 và football manager 11 thấy bọn fifa nó làm đồ hoạ đẹp hơn nhưng phần thiết kế game thì football manager lại ngon hơn hẳn, nếu FM 12 mà có được đồ hoạ như của fifa thì khỏi nói
    thứ 2 là mình muốn có thật nhiều information hơn nữa về cuộc sống ngoài đời của cầu thủ, cảm giác nó sẽ thật hơn
    Fifa mânger đồ họa đep nhưng động tác quá giả tạo, quá xấu.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoakieprong Bài viết
    ...Nên sem lại phần mua bán ...cho nó khó hơn đi...chứ F4 trở về Bar cũng mất 2 3 năm trời còn gì !...
    theo bạn là fần mua bán chưa đủ khó hả?Trong FM bạn thử sign Ces trong vòng 2 3 mùa xem...nó mà ko muốn bán cò kè mãi nó mới cho cái giá ở trên trời ấy
    Theo mình là thêm mấy vụ scandal của cầu thủ zô...với lại balôtêli trong FM hiền wóa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan_Lucifor : 20-08-2011 vào lúc 06:55 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới