Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 39

Hybrid View

Số bài viết
    16
    Bom gì? Tôi chơi quản lý bóng đá đến giờ cũng 10 năm có lẻ rồi đây nhưng làm gì có ai 10 năm chơi FM! Bạn chém chưa đúng chỗ rồi!

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zhubajie Bài viết
    Bom gì? Tôi chơi quản lý bóng đá đến giờ cũng 10 năm có lẻ rồi đây nhưng làm gì có ai 10 năm chơi FM! Bạn chém chưa đúng chỗ rồi!
    hỏi thiệt
    tại sao ko thể chơi Fm 10 năm???
    p/s: hỏi vui:
    10 năm chơi quản lý game bóng đá. cho xin vaì cái tên thuộc thể loại này xem ???

Viva AC Milan

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    hỏi thiệt
    10 năm chơi quản lý game bóng đá. cho xin vaì cái tên thuộc thể loại này xem ???
    có cần phải hỏi móc nhau kiểu này ko nhỉ :daudau: anh em ném tac đừng ném chủ thớt :daudau:

Số bài viết
    16
    Bởi vì nếu chơi quản lý trên 10 năm thì sẽ biết rằng Game này được bắt đầu năm 1992 dưới tên gọi Championship Manager hay con gọi là CM, tuy nhiên cùng với việc chia tay với nhà phát hành đầu tiên Eidos, Sports Interactive đã không còn giữ được cái tên Championship Manager mà đổi tên bắt đầu từ năm 2005 với cái tên Football Manager 2005 hay còn được biết đến rộng rãi với cái tên FM2005 do SEGA phát hành. Hy vọng thông tin này sẽ giúp ích hơn cho bạn khi muốn bình luận về chủ đề quản lý bóng đá!

Số bài viết
    2,470
    Bởi vì nếu chơi quản lý trên 10 năm thì sẽ biết rằng Game này được bắt đầu năm 1992 dưới tên gọi Championship Manager hay con gọi là CM, tuy nhiên cùng với việc chia tay với nhà phát hành đầu tiên Eidos, Sports Interactive đã không còn giữ được cái tên Championship Manager mà đổi tên bắt đầu từ năm 2005 với cái tên Football Manager 2005 hay còn được biết đến rộng rãi với cái tên FM2005 do SEGA phát hành. Hy vọng thông tin này sẽ giúp ích hơn cho bạn khi muốn bình luận về chủ đề quản lý bóng đá!
    Wikipedia à .

Biết cộng đúng ko 1992 đến giờ ( thực sự ở VN thì từ tầm 98-99 mới có CM chơi cơ . Đến giờ 2011 chả là hơn chục năm .
    Mình nói nhưng người ở đây chơi 10 năm kinh nghiệm là ý họ có nhiều năm chơi FM,CM nói chung, bạn đi bắt bẻ FM mới dc 6 năm thì bạn thật là trẻ con .
    Nói thằng vấn đề chính mình down tac bạn về nhì qua cách set rồi. Tac bình thường chẳng có gì đặc biệt. Công ko hẳn là công mạnh mà thủ cũng chả ăn thua. Đội lớn thì chả cần tac bạn để default + điều chỉnh TI trong trận cũng ra kết quả tốt hơn bạn. Còn tac bạn mà cho những đội yếu, tb, khá thì xịt ngay.
    Bạn nên về tìm hiểu kỹ hơn trước khi chém gió .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    203
    đọc cả cái topic này mình đã thấy "kỳ kỳ" vài cái rồi: nào là sau khi nghe DVN bảo cầm milan đá tac thường control cũng ok thì có ng bảo serieA h ngỏe , tiếp đó là "kỳ kỳ" tập 2 khi nghe là attribute của game ko là gì cả .

ai ko bik Fm là cái tên sau khi tách khỏi eidos nhỉ (bạn rảnh xem profile mình xem cái ìno mà bạn teach mình mình đã nói chưa nhé ).

ở đây xin nhắc bạn một cái nhỏ thế này, khi review hay preview một game thì cái tên viết tắt của nó ko bao h đc xem là cái tên phổ biến hay rộng rãi (kinh nghiệm cá nhân nhé, vì vẫn đang ngày đêm review, preview video game đây ).

nổi máu nghề nghiệp, mình san sẽ thế này. serie FM được đánh giá là thành công ở phiên bản 01/02, và đạt tới vị trí cao nhất ở phiên bản 03/04, qua mặt đối thủ trực tiếp total club manager (fifa manager bây h), đồngthời đánh bại hàng loạt các đối thủ nhỏ như soccer manager (dòng game này tới năm 2003 là die, do ko có đc bản quền tên cầu thủ, chơi toàn hàng random , với lại, với tên soccer manager, nó không tạo đc ấn tượng nơi player.
    euro manager cũng là một sản phẩm đáng chú ý vào khoảng năm 2003 2004, do có GUI bắt mắt có điều cách chơi theo kiểu CM 98/99 nên cũng lụi tàn, tiếp đó, Premier Manager xuất hiện, cũng có thể xem là một hiện tượng, nhưng do đc dev trên nền tảng flash, khiến game nặng nề một cách ko đáng có, tựa game này cũng sống đc vài phiên bản nhưng rồi cũng die.
    ng anh song sinh CM vẫn là một bằng chứng sáng giá cho cung cách làm ăn đến phát chán của Eidos - sát thủ của những serie game danh tiếng )

p/s: cho mình xin cái tên của vài game quản lý bóng đá trong 10 năm qua xem nào??? .

thôi hỏi vui thế thôi, bạn rely ko thì tùy bạn, nghe lời khuyên cuả nguyenma vậy mình stop

Lần sửa bài viết gần nhất bởi noname162 : 15-03-2011 vào lúc 08:23 PM
    Viva AC Milan

Số bài viết
    42
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    hỏi thiệt
    Bác hỏi xoáy thế chủ Pic trả lời sao được E giúp bác chủ Pic nhé( mong bác đừng quăng bom nữa ) : Anatoly Todorov

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới