Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 61
    Số bài viết
    403
    Tac này chỉ thành công tại Spain với Portugal thôi chứ với các đội EPL đá cánh với tốc độ nhanh thì cái kiểu cầm bóng với chuyền ngắn giữa sân này ăn hành là cái chắc,đã Test ở EPL rồi mới dám phát biểu nhé .

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino1512 Bài viết
    Về sút xa, thì có ai chỉ cho mình cách train 1cầu thủ có Prefer move là PLACE SHOT WITH POWER FROM DISTANCE ko ... Mình đang train mãi mà k được :"> :">
    place shot và shot with power ko bao giờ đi cùng với nhau đc đâu

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    place shot và shot with power ko bao giờ đi cùng với nhau đc đâu
    FMRTE thì sao nhỉ, có được ko, chưa thử bao h:a35:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    FMRTE thì sao nhỉ, có được ko, chưa thử bao h:a35:
    thành 1 thằng siêu nhân sút 10 vào 9

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.Krabs Bài viết
    Làm sao cho tụi nó bỏ được đây, nhờ chỉ giáo vài chiêu :daudau:

Tac này chẳng thấy set cầu thủ là mấy, và đã thất bại ở PL :daudau:
    Bạn vào Comment on player nó hiện ra 1 cái bảng.Nó ghi các danh mục mình chọn để hướng cầu thủ tập thêm 1 PPM hoặc bỏ đi 1 PPM nào đó.Bạn chỉ cần tick vào ô bạn muốn là được mà.Còn tùy cầu thủ có thích ko nữa
    Về sút xa, thì có ai chỉ cho mình cách train 1cầu thủ có Prefer move là PLACE SHOT WITH POWER FROM DISTANCE ko ... Mình đang train mãi mà k được
    Mình chưa thử Place shot và From Distance có hợp nhau không nhưng place shot và Shoot with power ko đi cùng nhau được.Nếu có cả 2 PPM đó thì thắng striker đó là siêu nhân rùi

Số bài viết
    5,684
    Cũng chả chắc đã siêu nhân, PPM chỉ là lối đá ưa thích thôi mà,có PPM thì hay làm động tác đó nhiều hơn bình thường chứ ko có nghĩa luôn luôn làm như thế, nó vừa thích sút mạnh vừa thích sút kĩ thuật thì thành ra tương đương chẳng thích gì cả, có 1 số trường hợp trong FM có cả 3 loại run with ball down left, down right, through centre, nó thích cả 3 kiểu thế thì khác quái gì ko có cái nào, vừa thích rê sang trái, vừa thích sang phải vừa thích vào giữa thì ngang bằng chẳng thích cái nào

Số bài viết
    353
    , có 1 số trường hợp trong FM có cả 3 loại run with ball down left, down right, through centre,

mình nghĩ trong 1 số trường hợp này thì ví dụ như Fucile WB của Porto thuộc loại đa năng thì xếp DR sẽ sử dụng Run with ball down right và ngược lại

Số bài viết
    5,684
    Thế thì VD thằng Lorenzo Stovini chẳng hạn, có cả dive into tackle và does not dive into tackle, vừa thích vừa không thích, quá bằng là ko thích cái nào.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 06-09-2010 vào lúc 07:23 PM

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Tac này chỉ thành công tại Spain với Portugal thôi chứ với các đội EPL đá cánh với tốc độ nhanh thì cái kiểu cầm bóng với chuyền ngắn giữa sân này ăn hành là cái chắc,đã Test ở EPL rồi mới dám phát biểu nhé .
    Ặc mình thử Spain rùi bằng Barca rùi cả mùa có 51 bàn thủng 24 81 đ xếp thứ nhì loại tứ kết C1 chả bít cho mesi là winger right giống tac trên nhu nào mà cả mùa ghi dc mỗi 9 bàn nhung ass tận 24nói chung là set thế nào cho barca = tac này ai giúp với thanks

Số bài viết
    623
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungsonpro1998 Bài viết
    Ặc mình thử Spain rùi bằng Barca rùi cả mùa có 51 bàn thủng 24 81 đ xếp thứ nhì loại tứ kết C1 chả bít cho mesi là winger right giống tac trên nhu nào mà cả mùa ghi dc mỗi 9 bàn nhung ass tận 24nói chung là set thế nào cho barca = tac này ai giúp với thanks
    Nếu chưa update chuyển nhượng năm này thì xài cái này.
    Thành tích xem bài hướng dẫn cách set cho Barca box La liga
    Còn update rồi thì xài cái này
    Mình đưa cho a mình test, đá C1 gặp roma thắng 7-1.
    Còn mình xài thì đá với Real trên sân khách ko Xavi, ko Iniesta vẫn dẫn trc Real 3-2.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới