Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 56
    Số bài viết
    35
    Lúc trước khi còn chơi ffm09 mình thấy có chú De Silvestri cũng khá: tuổi trẻ + skill ngon:def: Nhưng không biết ở dòng game fm10 này, chú ấy được oánh giá thế nào nhưng cũng xin mạn phép đóng góp

Manu- One heart- One love

Số bài viết
    127
    Tôi cầm MU trả trước 20M, 12 tháng sau trả 28M + O'shea và Park mà nó còn không nhả đây nài..
    Thằng này em patch 1,newgame lên đến 92M,phá nhà ra mà mua nó

Số bài viết
    127
    Ansaldi, có thể cho đá chính ngay được, giá khoảng 3M nếu mua sớm. Đá cả 2 cánh đều được.
    Thằng này mình mua về thấy đá hay lắm,toàn trên 7 điểm!

Số bài viết
    82
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Santon khó mua bỏ xừ, Azpilicute 18M mua giữa mùa 1 là được. Fazio thích hợp đá DC hay DMC chứ cánh thì tốc độ kém quá
    fabio da silva co mà bác nhầm rồi, mà thg Fazio đấy đá... bạo lực lắm, xD hồi FM09 mua về, dính thẻ suốt, DC đã có Vidic hay dính thẻ rồi mua thg này về nwuax thì..

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    sài rafael. trận nào rating cũng trên 7. mình cũng cần tìm thằng thay thế evra mà chưa kiếm đc ai.ai biết nói giúp với. WBL nhé
    Fabio chớ ai, tui cho đá chính từ mùa đầu, chỉ số lèng phèng mà đá hay phết, rating toàn 7.3, 7.4 còn ghi đc vài bàn vãi khủng nữa, dốc bóng từ cánh vào trung lộ quất từ ngoài vòng 16m50, mùa nào cũng ăn vài quả, ass cũng nhiều vãi hàng, có điều phòng thủ hơi dở.

WB R thích khủng mà nhìu xìn thì mua Lahm, có lẽ là WB R khủng nhất của FM10. Mà sao ko bác nào nhắc đến Rafinha nhỉ, mặc dù ko ngon bằng FM09 nhưng giá mềm và đá cũng hay cơ mà

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    Fabio chớ ai, tui cho đá chính từ mùa đầu, chỉ số lèng phèng mà đá hay phết, rating toàn 7.3, 7.4 còn ghi đc vài bàn vãi khủng nữa, dốc bóng từ cánh vào trung lộ quất từ ngoài vòng 16m50, mùa nào cũng ăn vài quả, ass cũng nhiều vãi hàng, có điều phòng thủ hơi dở.

WB R thích khủng mà nhìu xìn thì mua Lahm, có lẽ là WB R khủng nhất của FM10. Mà sao ko bác nào nhắc đến Rafinha nhỉ, mặc dù ko ngon bằng FM09 nhưng giá mềm và đá cũng hay cơ mà
    vote cho anh Rafinha
    hàng quá ngon mà rẻ nữa chứ

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    3
    tui thay' co' zuiverloon cua WBA da' cung dc phet' ma` re nua~ Rock on

Số bài viết
    4,029
    maicon mùa 1 hình như 25-30 triệu bảng thì phải

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xoan_tit_pro Bài viết
    --------------------------
    Tôi cầm MU trả trước 20M, 12 tháng sau trả 28M + O'shea và Park mà nó còn không nhả đây nài....
    Bác sử dụng đồng USD hay UK Pound? Thằng này khó mua kinh khủng? Kỳ chuyển nhượng nào cũng hỏi mà chả thấy nó có động tĩnh gì1

Số bài viết
    190
    Tui thấy thằng Santon đá bt, vừa đụng Inter xong, 2011-2012 mà ku cậu chả khá mấy, bị Nani quay như chong chóng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới