Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 56
    Số bài viết
    82
    ^^ kế hạoch dài la f chờ mùa sau mua, ngắn là chờ Genie Scout ra thì kiếm xD nhưng chắc cũng chả nằm ngoài mấy thg này dc đâu

Số bài viết
    424
    sài rafael. trận nào rating cũng trên 7. mình cũng cần tìm thằng thay thế evra mà chưa kiếm đc ai.ai biết nói giúp với. WBL nhé

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhluan Bài viết
    Cesar Azpilicueta của Osasuna đỉnh cao trong các hậu vệ cánh phải trong game.Giá khỏng 8m bảng có thể sử dụng cả chục năm
    Azpilicueta bản này mà 8M tui chết

Tui bid 30M nó mới chịu thương lg. đây này

Số bài viết
    48
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The Leader Bài viết
    Azpilicueta bản này mà 8M tui chết

Tui bid 30M nó mới chịu thương lg. đây này
    đúng là đầu mùa tui trả 15M nó ko bán , thế mà đến cuối mùa nó offer cho mình có 8M thật , tiếc là nó ko chọn đội mình

Số bài viết
    31
    WBR thì có Santon , Azpilicute là ngon nhất nếu không có thể thử Raul của Paranaence .
    WBL thì cứ Bale , Insua mà tiến . Rẻ hơn thì có Renan , Dodo . Đang cầm ManC có chú Helan phát triển tốt và đá khá ngon .

I LOVE ROMA , I LOVE TOTTI

Số bài viết
    70
    Dư tiền thì bác quất luôn Corluka cùa croatia ấy,còn giàu thì cứ sergio ramos,renan cũng dc.Không biết file các bác sau chứ của em thì rafael mới đá hiệp 1 thì thể lực giảm xuống 7x rồi

Số bài viết
    424
    tuỳ từng trận thôi.rafael mình trận gặp chel thì xuống thật, còn gặp bọn bt thì vẫn ngon lành. có trận còn trên 9x

Số bài viết
    35
    Mình thấy lực của chú Rafeal có thua gì Santon đâu nhỉ, nếu không muốn nói là nhỉnh hơn
    Còn LB, G. Bale cũng khá đấy

Manu- One heart- One love

Số bài viết
    82
    uh thì thế, nhưng mà mỗi Rafael thôi thì mỏng quá, fải có thềm chú Santon nữa vào cho chắc, mà WBL thì Fabio đá cũng được chứ?

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylong_90 Bài viết
    uh thì thế, nhưng mà mỗi Rafael thôi thì mỏng quá, fải có thềm chú Santon nữa vào cho chắc, mà WBL thì Fabio đá cũng được chứ?
    Santon khó mua bỏ xừ, Azpilicute 18M mua giữa mùa 1 là được. Fazio thích hợp đá DC hay DMC chứ cánh thì tốc độ kém quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới