Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Hybrid View

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    Ơ làm thế nào để xem đc mấy cái chỉ số ở cột bên trái thế. Của mình làm gì có Attack, Defend, Ball Control... đâu
    Dùng Genie Scout để xem đó bạn /

@hungicp: bác thiếu 2 chỉ số cuối của HLV nữa

Số bài viết
    590
    Loyalty phụ thuộc vào việc bạn sử dụng 1 cầu thủ trong bao nhiêu mùa, nếu mua cầu thủ mới liên tục nhưng bán các cầu thủ đã phục vụ lâu trong đội thì sẽ giảm. Nói đơn giản là ít bán cầu thủ thì chỉ số này sẽ tăng
    Domestis Player Bias phụ thuộc vào việc mua bán cầu thủ nội.
    VD chơi giải Anh mua cầu thủ Anh thì sẽ tăng chỉ số này.

Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Dùng Genie Scout để xem đó bạn /

@hungicp: bác thiếu 2 chỉ số cuối của HLV nữa
    Cái chỉ số Tactical Consistency tôi vẫn chưa rõ lắm nên chưa đưa lên. Từ đầu đến giờ tôi chỉ chơi 4-4-2, nhưng chỉ số này vẫn cứ giảm. Không biết tại sao nữa!

Bác dvuminh có cao kiến gì để tôi update thêm lên.

Về chỉ số Loyalty mà sAdwINd nói cũng rất hợp lý. Để mình test thêm rồi sẽ sửa. Còn chỉ số Domestic thì như bạn nói là không chính xác đâu, vì bác dvuminh làm rồi nhưng chỉ số vẫn giảm.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungicp Bài viết
    Cái chỉ số Tactical Consistency tôi vẫn chưa rõ lắm nên chưa đưa lên. Từ đầu đến giờ tôi chỉ chơi 4-4-2, nhưng chỉ số này vẫn cứ giảm. Không biết tại sao nữa!

Bác dvuminh có cao kiến gì để tôi update thêm lên.

Về chỉ số Loyalty mà sAdwINd nói cũng rất hợp lý. Để mình test thêm rồi sẽ sửa. Còn chỉ số Domestic thì như bạn nói là không chính xác đâu, vì bác dvuminh làm rồi nhưng chỉ số vẫn giảm.
    Hic ... cái Tactic Consistency mình cứ nghĩ là nếu sử dụng ổn định 1 dạng tactic thì sẽ tăng chứ /

Hiện tại chỉ số đó của mình là 20 rồi.

Riêng cái Domestic thì đúng là mình từng dùng rất nhiều cầu thủ nội địa, ưu tiên hàng nội hết nhưng điểm vẫn cứ 9. Hiện giờ vẫn 9 điểm dù cầu thủ ngoại tùm lum

Mình nghĩ có lẽ nó còn phụ thuộc vào % trung bình của toàn giải nữa. Có nghĩa là chúng ta vào Club Information để xem % Domestic Player Bias của CLB mình so với mức trung bình của toàn giải, nếu chỉ số của chúng ta cao hơn có lẽ nó sẽ tăng /

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới