Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 41213141516 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 202
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Từ: Real Life Style Tranfers | Summer 2014 | FMVN| 03/09/2014

Vãi cái vụ Özil mình chọc thôi mà bún thiu nghiêm trọng vậy :fa:

Số bài viết
    290

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantienkhach Bài viết
    Làm tớ tưởng cậu làm 1 giải mới add thêm vào chứ

Bữa ông kia làm cái super league gì đó add thêm vào, sắp lịch đá dày đặc ....
    theo save game mình test thử thì muốn vô địch tất cả các giải đấu dc tham dự thì sẽ đá tầm gần 60 trận/mùa, cũng xấp xỉ vs ngoài đời rồi :okay:

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunghue92 Bài viết
    Thứ nhất U19 đúng là thiếu, nếu bạn theo dõi U19 nhiều thì sẽ thấy thiếu toàn chủ chốt: trần hữu đông triều, nguyễn tuấn anh (8), nguyễn văn toản (9).

Thứ hai, mình chưa bao giờ nói mình hay dùng Editor ?, thậm chí ở trên mình đã nhấn mạnh: "...hay là chỉ làm được kiểu loan sẵn sau đó mới gia nhập, cái này mình không biết rõ về làm data nên chịu", tức là mình không hiểu gì cả, chỉ là góp ý, bạn nên đọc kĩ lại nhé !!

Thứ ba, chấn thương của cầu thủ vào tháng 5 thì ảnh hưởng gì vậy bạn ? trong cuối tháng 8 mới đá chính thức, cơ bản là mình muốn làm theo topic sôi động 1 chút, còn đì hay không cũng chỉ là mọi người muốn nói vui vẻ thôi, bạn lại quá quan trọng vấn đề.

Thứ tư, về tuổi tác mình công nhận là có chuyện đó, thậm chí 2 thằng năm sinh bằng nhau nhưng 1 tháng khác nhau nó vẫn tính hơn 1 tuổi, như bạn nói là tính theo ngày sinh nhật. Và nhắc lại 1 lần nữa, mình khoe hay dùng Editor hồi nào vậy ? Việc dính líu đến chỉnh sửa data này như bạn thì mình không hề có khả năng, còn soi CA/PA thì chắc là có, và gần như ai cũng thế thôi.

Thứ năm, mình thấy bạn hơi trẻ con, bạn là chủ topic này, bạn kêu mọi người góp ý nhưng ai nói sai 1 chút là bạn lại giãy nảy lên, mọi người nói thế nào cũng chỉ là đóng góp còn người làm chủ vẫn là bạn. Chẳng ai nửa đêm vào game đi test từng lỗi cho bạn được, và mình cũng chỉ cố gắng xem qua được như thế. Bạn đã dỗi 1 lần rồi, chỉ vì 1 cmt của mem mới bên ngoài chatbox, ai theo dõi topic làm face cầu thủ Việt Nam đều sẽ biết. Thế nên mình không muốn đôi co với bạn nữa, mình vẫn sẽ theo dõi topic nhưng sẽ không cmt gì, chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^

COMMENT GÓP Ý THÌ LÀM ƠN LỊCH SỰ NHƯ SUNLIANG NÓI NHÉ

xEM LẠI KĨ XEM 3 CẦU THỦ ĐÓ THIẾU KHÔNG? NHÌN CHO KĨ LÀM GÌ CÓ CHUYỆN THIẾU MÀ THIẾU VÔ LÍ VẬY

NHẮC LẠI VỤ FACE VIỆT NAM, TÔI LỖI 1 LẦN LÀ LỖI GÌ, TÔI QUAY LẠI FORUM VÌ TÔI THÍCH FM14, MUỐN CHIA SẼ CHO AE NHỮNG GÌ TÔI LÀM DC, NHƯNG GÌ TÔI NGHĨ SẼ GIÚP CÁC BẠN CHƠI VUI VẺ THÊM, VÀ BỎ QUA KHÔNG CHẤP NHẶT CÁI ÔNG GÌ GÌ ĐÓ THÔI

CHÚ CHẲNG LÀ GÌ MÀ PHÁN XÉT TÔI TRẺ CON, TÔI SINH 1991 23 TUỔI, KHÔNG PHẢI CHỈ HOẠT ĐỘNG Ở 4RUM NÀY, VNZOOM, FIFAVN ...HỎI TÔI CŨNG NHIỀU NG BIẾT

CHỐT LẠI HÃY COMMENT LỊCH SỰ, GÓP Ý ĐÀNG HOÀNG, NHỮNG GÌ TÔI LÀM CHO AE LÀ FREE CHỨ KO LẤY CỦA AI 1 XU NÀO NÊN HÃY TÔN TRỌNG TÔI

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dongvcb268 Bài viết
    Đồng ý với ý kiến của bạn. Bạn làm bản Update đã bỏ nhiều công sức cho anh em có bản cập nhập hay.
    Thanks cậu!
    Thanks!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của copaka Bài viết
    cái database U-19 VN e new game rồi mà không tìm thấy team Việt Nam đâu cả giúp e hộ e copy 2 link dow vào Editor Data vào new game không thấy U-19 VN
    Bạn nhớ chú ý hướng dẫn: Khi New game ở chỗ chọn kích cỡ database -> Thêm cái tùy chọn cầu thủ Quốc tịch Việt Nam

Số bài viết
    31

không thấy quốc tịch VN up hình không đc lun

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của copaka Bài viết
    không thấy quốc tịch VN up hình không đc lun
    OK bạn đợi tí mình Newgame làm hướng dẫn cho ^_^

Số bài viết
    933

VÌ NHIỀU BẠN GẶP RẮC RỒI NÊN MÌNH LÀM HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHO CÁC BẠN LUÔN ĐÂY

Số bài viết
    60

bạn cho mình hỏi sao mình down "bỏ giấy phép lao động" về bỏ vào editor data và vào game cho "all" mà sao khi mình cầm Liverpool thì mua Cong Phuong, Xuan Truong, Tuan Anh,... nó để cần giấy phép lao động mình khiếu nại nhưng nó chỉ cho đem mượn mấy thằng đó thôi không cho đá trong đội hình chính

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nasri2012 Bài viết
    bạn cho mình hỏi sao mình down "bỏ giấy phép lao động" về bỏ vào editor data và vào game cho "all" mà sao khi mình cầm Liverpool thì mua Cong Phuong, Xuan Truong, Tuan Anh,... nó để cần giấy phép lao động mình khiếu nại nhưng nó chỉ cho đem mượn mấy thằng đó thôi không cho đá trong đội hình chính
    Ngộ nhỉ, tớ bỏ vào và kéo nguyên team U19 sang Newcastle đá chẳng sao nè

Số bài viết
    60

để mình thử lại, trong editor data của mình có file "Workpermit.dbc", dù sao cũng cảm ơn bạn đã giúp đỡ

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới