Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của oduyhungo Bài viết
    à ý mình hỏi là mình muốn thèn cầu thủ A được train ví dụ marking bởi thèn coach B được ko í mà , có nghĩa là mình chỉ cần set cái mình muốn train cho nó thôi còn thèn HLV nào train cho nó thì mình ko cần phải quan tâm đúng ko bạn ?
    Bạn có thể chọn coach cho nó trong phần Training ấy, thì tùy thôi, nếu muốn trò giỏi tất nhiên thầy cũng phải tầm cỡ

Gorly gorly Tottenham Hotspur ! otay:

Số bài viết
    5
    cho minh hoi co thu thuat nao khi chuyen nhuong cau thu k

Số bài viết
    13
    hix chọn ko được bạn ơi ,chọn rồi out ra vào vẫn thấy như cũ

Số bài viết
    33
    hix chọn ko được bạn ơi ,chọn rồi out ra vào vẫn thấy như cũ
    Một là do bạn đã set từ đầu, tốt nhất xóa hét set lại từ đầu là ok.
    Vs lại nhiều khi coach nó ko quen train cho thằng này, nó ko chịu làm

Gorly gorly Tottenham Hotspur ! otay:

Số bài viết
    5,684
    làm gì có chuyện 1 coach train cho 1 thằng cụ thể , chỉ có coach train mục cụ thể

Số bài viết
    13
    Việc gia hạn hợp đồng với mấy thằng cầu thủ mình giao cho trợ lí được ko ? stick vào cái này à contract renewals handled by assistant coach?

Với tut cầu thủ trẻ , lúc nói với thèn cầu thủ già có 4 option(B là cầu thủ nhí) :
    +là cầu thủ trụ cột tôi đề nghị cậu kèm cặp thêm cho .....
    +tôi nghĩ cầu nên kèm cặp B,cậu ấy sẽ học rất nhiều điều từ cậu
    +B cần 1 chút giúp đỡ, tôi đề nghị cậu dạy cậu ấy cách làm người cũng như chơi bóng
    +cậu có thể kèm cặp B ko,cậu ấy hơi bị chững lại 1 chút ....
    ý nghĩa mỗi dòng là train cái chi chi vậy các pro
    à lúc cầu thủ nhí ko đồng í, nó hiện tiếp 4 cái op nữa , hix ai chỉ mình nghĩa là gì ko ? Thx

Lần sửa bài viết gần nhất bởi oduyhungo : 29-05-2011 vào lúc 04:44 PM

Số bài viết
    242
    Việc gia hạn hợp đồng với mấy thằng cầu thủ mình giao cho trợ lí được ko ? stick vào cái này à contract renewals handled by assistant coach?
    Chỉ nên set ở đội trẻ, còn ở đội chính, nếu bạn để mặc cho thằng assist thì bạn không kiểm soát được vụ lương thưởng đâu.

Đơn giản như vầy thôi, Rooney mình ký hợp đồng mới lương giữ nguyên, lót tay 2.5mil, nhưng khi giao cho assist thì nó đội lương lên 250k, lót tay 4mil :daudau:.

Số bài viết
    12
    Hix...ko ngờ ký cọt hợp đồng là cả 1 nghệ thuật =.=' em cầm MC kết thèng nào là xúc luôn lương bao nhiêu ko thành vấn đề ( có chăng thì mặc cả 1 phát thấp sau đó nó đòi lên bao nhiêu cũng ok ) Đang chơi MC năm 2022 tổng lương 3tr1/w mà chưa bao giờ em phải xoắn :"> mỗi mùa cứ mang về 2 đến 3 danh hiệu là tụi board nó cười toe toét đặt trọn niềm tin nơi mình :">

Dù vậy sau vụ này cũng phải điều chỉnh lại cho hợp lý chứ ko thể bắt thèng chairman nó nai lưng là làm bù lỗ cho mình ăn chơi mãi dc :"> phải làm lấy mà chơi thôi :">

ps : Nhớ hôm rồi có xem cái hình sanogo của bác nào ý thấy lương của nó có 60k/w mà cũng thằng đó cũng thời điểm đó ở mình lại là 140k/w hơi lạ nhưng mà nghĩ là do game và do CLB nữa chứ ko nghĩ tới là thương lượng lại có thể giảm nhiều tới vậy :">

Số bài viết
    13
    Với tut cầu thủ trẻ , lúc nói với thèn cầu thủ già có 4 option(B là cầu thủ nhí) :
    +là cầu thủ trụ cột tôi đề nghị cậu kèm cặp thêm cho .....
    +tôi nghĩ cầu nên kèm cặp B,cậu ấy sẽ học rất nhiều điều từ cậu
    +B cần 1 chút giúp đỡ, tôi đề nghị cậu dạy cậu ấy cách làm người cũng như chơi bóng
    +cậu có thể kèm cặp B ko,cậu ấy hơi bị chững lại 1 chút ....
    ý nghĩa mỗi dòng là train cái chi chi vậy các pro
    à lúc cầu thủ nhí ko đồng í, nó hiện tiếp 4 cái op nữa , hix ai chỉ mình nghĩa là gì ko ? Thx
    hix 4 cái dòng lựa chọn trên có khác nhau gì ko vậy mấy pro ? mình ko hiểu =.=!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới