Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    13
    à cho mình hỏi về coach training cho cầu thủ , sao mình chọn chế độ tập cho nó rồi , vd Gomez chọn technique rồi set HLV , cái out ra vào lại nó về thằng coach mặc định ban đầu ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của oduyhungo Bài viết
    à cho mình hỏi về coach training cho cầu thủ , sao mình chọn chế độ tập cho nó rồi , vd Gomez chọn technique rồi set HLV , cái out ra vào lại nó về thằng coach mặc định ban đầu ?
    chưa đủ người. Chuẩn của phần training là coach sẽ tự động move tới các mục sao cho đảm bảo được tình hình tập luyện chung của toàn đội tốt nhất. Vậy nếu muốn move 1 thằng khỏi vị trí mặc định ban đầu, bạn cần có 1 coach khác trám vào vị trí mặc định của thằng muốn move.

Số bài viết
    143
    Tiền lót tay cho agent là dòng trên hay dòng dưới hả mấy bác? Trong chỗ thương lượng hợp đồng ấy

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Tiền lót tay cho agent là dòng trên hay dòng dưới hả mấy bác? Trong chỗ thương lượng hợp đồng ấy
    Dòng dưới bạn ạ, agent fee nhé!

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    199
    dòng nào là phần lót tay thế các pro..... dốt tiếng anh quá ....đâm ra toàn bị nó gét thôi

Fan Real Madrid: :haha2:

Kho Software link no die.....:
    Mã PHP:
    http://trangiabaosoftnodie.blogspot.de/ 

Số bài viết
    13
    việc gia hạn hợp đồng với mấy thằng cầu thủ mình giao cho trợ lí được ko ? stick vào cái này à contract renewals handled by assistant coach?

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    chưa đủ người. Chuẩn của phần training là coach sẽ tự động move tới các mục sao cho đảm bảo được tình hình tập luyện chung của toàn đội tốt nhất. Vậy nếu muốn move 1 thằng khỏi vị trí mặc định ban đầu, bạn cần có 1 coach khác trám vào vị trí mặc định của thằng muốn move.
    là sao bạn , phải tuyển thêm coach à , 1 vị trí theo bạn nói phải 2 thằng à ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của oduyhungo Bài viết
    là sao bạn , phải tuyển thêm coach à , 1 vị trí theo bạn nói phải 2 thằng à ?
    Ko phải 2 thằng, 1 thằng cũng đủ, nhưng phải đảm bảo được sự cân bằng

VD: Coach A train attacking được 4,5*, train tactic được 3,5* thôi. Nhưng trong lúc đó attacking ko có thằng coach đó vẫn được 4*, còn tactic mà ko có nó thì chỉ được 2*,3* thôi chẳng hạn, máy sẽ tự điều thằng coach về train tactic để đảm bảo cả đội hài hoà hơn. Muốn cho thằng A được train attacking, bạn cần sign thêm 1 coach train tactics để cho tactic lên được >=3,5* cái đã.

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trangiathich30 Bài viết
    dòng nào là phần lót tay thế các pro..... dốt tiếng anh quá ....đâm ra toàn bị nó gét thôi
    Chính là agent fee và player fee

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    13
    à ý mình hỏi là mình muốn thèn cầu thủ A được train ví dụ marking bởi thèn coach B được ko í mà , có nghĩa là mình chỉ cần set cái mình muốn train cho nó thôi còn thèn HLV nào train cho nó thì mình ko cần phải quan tâm đúng ko bạn ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới