Share game FM24 (PC)
Trang thứ 47 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 374546474849 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 461 tói 470 trong tổng số 490

Hybrid View

Số bài viết
    109
    mình có thay đổi phần tùy chỉnh trong game, cho nó lấy nguồn, hình ảnh từ My document\Sports Interactive\Football Manager 2011 sang D:\FM11\Football Manager 2011
    Xong rồi mỗi khi xem thông tinh đội bóng hoặc add manager là treo game, sau đó đổi lại vào thư mục My document thì lại đc, bây giờ mình xóa file ở D:\FM11\Football Manager 2011 cho trống ổ cứng thì ko add manager đc nữa, mình đánh chép lại. Giờ hết add đc luôn rồi cho dù đổi wa đổi lại cũng ko đc

Số bài viết
    8
    Sao mình vào phần training k hiện j cả ?? k thấy cái chế độ tập luyện nào cả ? nhập Workload nó cũng k nhận là sao??

Số bài viết
    57
    Ai send cho mình cái chỉ dẫn đội bóng trong trận đấu = tiếng anh đc k nhỉ. VIệt hóa dịch lung tung quá.
    Hình ảnh càng tốt

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    Ai send cho mình cái chỉ dẫn đội bóng trong trận đấu = tiếng anh đc k nhỉ. VIệt hóa dịch lung tung quá.
    Hình ảnh càng tốt
    ...bạn chơi ko rành thì đừg đổ thừa ngta dịch lug tug nhé...mọi ng` đã bỏ côg sức ra dịch dùm cho để giúp ai cần có thể hỉu hơn...ko cảm ơn thì thôi,lại còn đổ thừa dịch lug tug...tiếg việt còn ko hỉu thì wa tiếg anh sao nhỉ?...

Số bài viết
    1,224
    Hình ảnh càng tốt
    ko chơi đc tiếng Việt thì chuyển về tiếng Anh . Người ta làm sẵn cho chơi , chơi ko đc thì nghỉ . Làm "gà" muốn có tiền còn phải dang chân ra , ko làm mà muốn ăn thì chỉ có ngồi trên bàn thờ hưởng nhang thôi.

Số bài viết
    4
    s hình logo các clb kỳ wá các bạn help dùm e

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    ko chơi đc tiếng Việt thì chuyển về tiếng Anh . Người ta làm sẵn cho chơi , chơi ko đc thì nghỉ . Làm "gà" muốn có tiền còn phải dang chân ra , ko làm mà muốn ăn thì chỉ có ngồi trên bàn thờ hưởng nhang thôi.
    K backup lại đc mới nói. vì dịch sai nghĩa nên mình đọc k hiểu thôi. MOD xlz.

Số bài viết
    922
    K backup lại đc mới nói. vì dịch sai nghĩa nên mình đọc k hiểu thôi. MOD xlz.
    ...nè bạn nc cho đàg hòag nha...hỏi đáp đàg hòag thì ngta còn giúp...bạn đọc ko hỉu ko có ngĩa là ng` dịch dịch sai...bạn có vào box thảo luận team việt hóa ko...cả mí chục ng` cùg chug sức làm cho bạn down về chơi...bạn ko hỉu thì bạn cũg ko có cái wyền cho là ngta dịch sai...ko hỉu thì chuyển wa chơi ENg,đó là wyền của bạn...còn bạn
    MOD xlz.
    chửi mod thì khi bị ban đừg thắc mắc hay kiện káo nhé...vào forum để thoải mái vs mọi ng`...chứ ko fải để iu sách này nọ nhé...

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...nè bạn nc cho đàg hòag nha...hỏi đáp đàg hòag thì ngta còn giúp...bạn đọc ko hỉu ko có ngĩa là ng` dịch dịch sai...bạn có vào box thảo luận team việt hóa ko...cả mí chục ng` cùg chug sức làm cho bạn down về chơi...bạn ko hỉu thì bạn cũg ko có cái wyền cho là ngta dịch sai...ko hỉu thì chuyển wa chơi ENg,đó là wyền của bạn...còn bạn chửi mod thì khi bị ban đừg thắc mắc hay kiện káo nhé...vào forum để thoải mái vs mọi ng`...chứ ko fải để iu sách này nọ nhé...
    thich thi cu lam

Số bài viết
    5,684
    thich thi cu lam
    Hi, chỗ nào dịch sai, bạn có thể cho mình cái ảnh xem đc ko .

@Member team VH: dịch cũng có thể sai thật mà, phải xem có phải lỗi ko sửa lại chứ

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới