Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 93
    Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của loving_is_funny Bài viết
    các bác tư vấn giúp em 1 thằng DL hay WL,giá <10tr Pound.trừ Marcelo ra,e đang đá Man City nên nó ko wa,
    Taye Taiwo (Marseille) đê, giá rẻ (<10M), dễ mua, lực khủng ><

Số bài viết
    6
    Ai có thể tư vấn một cầu thủ SW đẳng cấp được không . Em đang có tactic mà chưa tìm được cầu thủ nào phủ hợp với vị trí đó . Thank trước !

Welcome to Tinnong24h .

Số bài viết
    13

Đang cầm Leicester (hạng nhất)

Mình đã Đá đc 30 trận,Ghi đc 43 Bàn và thủng 40bàn xếp thú7, có lẽ thuộc về hàng thủ ,đặc biệt la DC (2 thằng DC Pace 8 chỉ đc cái cao to N'Gotty,wheather Mượn của Midborow)Tiền Đạo .Yorke+ Dongfangzou(Mượn).Bugget lúc đầu o$(BẢng)Giờ là 600K.Có thể giới thiệu hộ vài thàng Rẻ rẻ(1M trở xuống) or free,Già 25-33t cũng đc,ưu tiên Trẻ 18+,Đá tôt ngay từ đầu .(Đã thử kí với SaKho nhưng nó chảnh không về).Chắc phải ở lại L1 thêm 1 năm để nuôi 1 đội trẻ rồi lên FL mới đá đc.

:B47:

Số bài viết
    16
    Cần tìm 1 chú AMC chọt khe va dứt điểm tốt giá khoảng <25 triệu bảng

Số bài viết
    45
    Steven Defour nè,Rafael Van der Vaart,Giles Barnes,Georginio Wijnaldum,Hatem Ben Arfa,Ismael Aissati,Lulinha,Toni Kroos,Pablo Platti,Ivan Rakitic,Joao Moutinho....hoặc thêm tí tiền ,tầm 6 mil nữa mua cu hàng hiệu aguero ,AMC hay nhiều không kể hết

Số bài viết
    183
    Cần 1 trung vệ trẻ tiềm năng
    1 FC đá cặp hợp với Bianchi
    1 AMR
    Mỗi thằng 15 triệu USD trở xuống

Số bài viết
    50
    em đang cầm ManU đến 2013 rồi vừa thanh lí đc thằng Rooney với giá 92M Pound.có bác nào bít thằng nào cùng vị trí mà trẻ trẻ tí bảo em với(em cũng chỉ có 92M đó thôi).tốt nhất là trẻ+rẻ(=<30M là tốt nhất).quên bác nào tìm cho em thằng thay thế Cris Ronal do với.yêu cầu tương tự với kẻ thế vai Rooney.em thank ngay khi nhận đc sự giúp đỡ

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của peopeo Bài viết
    em đang cầm ManU đến 2013 rồi vừa thanh lí đc thằng Rooney với giá 92M Pound.có bác nào bít thằng nào cùng vị trí mà trẻ trẻ tí bảo em với(em cũng chỉ có 92M đó thôi).tốt nhất là trẻ+rẻ(=<30M là tốt nhất).quên bác nào tìm cho em thằng thay thế Cris Ronal do với.yêu cầu tương tự với kẻ thế vai Rooney.em thank ngay khi nhận đc sự giúp đỡ
    Khuyên bác không nên bán C. Ro, đá cực khủng, tính cách tốt , PPM đẹp, giữ lại để còn tut cầu thủ trẻ.

Số bài viết
    2,864
    LD con` co thang` Guilherme cua thang Vasco da cung dc day. Bac cu thu xem. Thanks cai nao`

Số bài viết
    29
    đang find 1 thằng ST có phong cách chơi giống Drogba , đại loại là cao to , tì đè , chơi đầu tốt , cột 3 ( phys ) All > 15 và còn điều cuối cùng là phối hợp với đồng đội tốt, tích cực ko chơi cá nhân, thích chơi ở Ngoại hạng Anh , có vẻ hơi khó tìm nên mới nhờ các bác

THANKS FOR ALL & HAPPY NEW YEAR ><

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới