Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
Cái này cũng bình thường mà, ngoài đời mấy team nhỏ cũng toàn bị đại gia câu kéo cầu thủ còn gì :okay: còn mấy thằng Ars bạn nói do tuổi cao gần hết hạn sử dụng lại lương cao ít team đáp ứng dc đòi hỏi của bọn này

Còn nói team lớn khó bán cầu thủ cũng k hoàn toàn chính xác , trong game mình cầm team lớn bán còn kinh hoàng hơn , mỗi mùa chắc tầm 200-400 củ bảng thu dc từ việc bán cầu thủ :fa: quan trọng là bán vào thời điểm nào thôi :loemat: cái này chơi nhiều thì có kinh nghiệm chứ bảo nói hay viết guide lại cũng k biết viết sao :daudau:

Cứ áp dụng đúng trich 1 để bọn cầu thủ đạt đc các yc đó thì bán đc tuốt kể cả hàng thải luôn cái này phần tiếp theo mình sẽ nói rõ hơn :okay: cho bạn xem vài ví du mua bán khi mình cầm team khủng luôn chứ k phải team lớn nữa, rất tiếc là savegame Ars mình xóa mất rồi chỉ còn lại ngần này :fa:

Team Chè:

Team RM:

Team Tot :ga:

Cái này chính xác 100% luôn, còn cái ngày chốt CN cuối cùng cũng bán dc lắm kiểu mấy team mua hụt mục tiêu nên ngày cuối vơ bèo vớt bọt cú chót nhất là có suất HG thì lại càng dễ bán (khó mua) và giá cao kinh khủng có lần cầm Chè mua suất HG của thằng Kane mất gần 50 củ bảng :daudau:

Cứ từ từ đi bạn, chưa hết phần bán sao đến mua dc :okay: mà mình k viết guide nhé :fa: chia sẽ thôi :okay: viết guide thì phải trình bày gọn gàng qui tắc :daudau: nên viết cái này cho nó tự do hơn, muốn chém sao cũng dc
với bản 15.3.2 thì Chelsea đầu mùa sao bán được như cụ làm vậy cụ có cách nào chỉ giáo dùm mình với. Mà tiện thể cho hỏi chút, lứa cầu thủ trẻ của Chelsea có dùng được thằng nào không bạn ơi Thanks