Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9

Hybrid View

Số bài viết
    3,080
    Việt Nam trong FM thì bá đạo rồi. Chứ ngoài đời thì không biết còn mấy chục năm nữa

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Việt Nam trong FM thì bá đạo rồi. Chứ ngoài đời thì không biết còn mấy chục năm nữa
    ...VN mà chịu kêu nhữg cầu thủ gốc Việt về đá thì cũg khá bá đạo đấy...nc khác thì cố cho nhập tịch để tuyển cầu thủ,còn VN có nhìu cầu thủ gốc việt khá mà ko thích dùg...Như mình dùg Emil Lê Giag đá khá bá đạo...

P/S: Mình chơi song song Charlton vs U23,ko add manager...Sau khi HLV nào đấy nắm U23VN vô địch SeaGame xog cái tự dưg resign,thế là mình nhảy vào apply đại,ai ngờ đc lun...trước khi nắm U23VN,khen ngợi,hỏi mua tới tấp mà thằg Emil Lê Giang cũg chẳg thèm để ý...tới khi mới thắg trận cúi cùg vs U23 Bahrain,hỏi mua vs giá 20k E nó đồg ý lun...thế là Emil có thể đc hưởg ko khí tập luyện chuyên ngịp ở giải Npower Championship rồi...

file save nhá: http://www.mediafire.com/?ae1ak8o1eyopqfu

...bạn nào thích chơi 1 mình U23Vn thui thì có thể resign ko cần chơi Charlton nữa...vì chơi cả 2 khá llà vất vả...các bạn coi lịch đấu sẽ bik,có khi Charlton mới đá t3 thì t4 đã fải bay ngay về để dẫn dắt U23VN...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới