Share game FM24 (PC)

Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 83
    Số bài viết
    2,470
    Mình cũng chỉ thấy vô lý trên đồ thị tài chính là từ tháng 6/2011( lúc bạn thực hiện mua trc) đến tháng 1/2012. Bạn nói trên lương 250k/week. thực tế đội lên >600k/week. => hàng tháng chắc chắn âm tài chính vì nhg khoản thu bạn còn phải trả cho 25 vụ chuyển nhượng kia. Vậy mà đồ thị vẫn dương . Vậy income ở đâu ra nữa ?? Đừng bảo có mỗi bán vé sân , quảng cáo mà đủ để làm dương nhé. Còn bản quyền th đã nhận từ đầu. Hợp đồng vay bank của NF cũng rất ít và là per year, đã nhận từ đầu mùa.
    Chú ý là mình thấy bạn ko hề đọc rõ các bài của ng hỏi. Chỉ xoáy vào nhg vấn đề ...ko cần thiết. Đọc kỹ lại mới biết ng ta muốn gì .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    919
    Tại sao 3 người laij phải thống nhất câu hỏi trong khi chúng ta đang ở trong 1 cuộc chất vấn với nghĩa vụ trả lời thoả đáng các câu hỏi thuộc về bạn?
    Câu hỏi của tôi về bản chất cũng giống B52 và Stif đó là tiền ở đâu để hàng tháng Profit lên tới 10M+ trong khi quỹ lương đã là 1M4/w

Số bài viết
    110
    1. Về giai đoạn từ 1/2012 đến thang 4/2012:

Xin lấy hình của Stifler làm dẫn chứng. (tôi ko biết cách nào vào lại từng thời điểm để kiểm tra được, như đ/c stifler chụp được hình của ngày 9/5/2012, đ/c nào chỉ giúp được ko? thanks).

Xem hình các bạn sẽ thấy Income của từng tháng lần lượt là: T1:9.5m - T2: 6.5m - T3: 6m - T4: 6m (tương đối thôi). Vậy thì lấy đâu ra cái gọi là Income toàn 10m kéo dài suốt từ T1 đến T4???

2. Về thời điểm tháng 1/2012
    Trong tháng 1, NF đá 9 trận: Trong đó có 2 trận FA, 2 trận Carling Cup (bán kết), và 5 trận ở PL (3.5 ngày /trận, hơi bị mệt nhưng mà kiếm được nhiều đô hơn, hehe):

Sau đây là tổng hợp 1 số hình ảnh, số liệu về các nguồn thu chính của CLB trong tháng 1:
    - Thứ 1: Gate receipt = 2.25m

- Thứ 2: TV Revenue = 5m

- Thứ 3: Merchandising: 0.2m

- Thứ 4: Players sold/loan: = 0.85

- Thứ 5: Match day income: = 0.7

Tổng: = 2.25 + 5 + 0.85 + 0.7 + 0.2 = 9m
    Như vậy cũng đã xấp xỉ mức 9.5m trong hình của Stifler. Sai lệch có thể do ước đoán số liệu từ hình ảnh ko chính xác lắm (tôi chỉ dùng được bảng cân đối tài chính ở thời điểm 30/8/2013 nên đồ thị trên ảnh ko thể hiện rõ lắm thời điểm đầu năm 2012, đ/c nào biết cách chụp được tình hình tài chính vào thời điểm đầu năm 2012 thì chỉ giúp với, thanks very much).

Mệt quá, hehe. Hi vọng cuối tuần ko phải giải thích thêm nữa. Have a nice weekend.

Số bài viết
    203
    rõ khổ.
    NF vĩ đại, NF rep cao vl Video game thì cũng toàn binary code chứ có quái j. Thử hỏi có vụ vận động hành lang như ngoài đời ko mà ký với neymar hay các big thing khác đc như west ham ký với tevez, march.

offer j có chừng đó tiền mà ko tính đến thằng khác nhảy vào sign à. . mịe h có đứa stupid tới mức lôi cái rep trong game ra mà nói, đúg là già mà vẫn foolish . Dev kiểu đó thì vứt bà nó cái game đi, đã là simulation mà éo thực tế thì mần răng ai chơi. CÒn phán là ko phải bug này nọ có bik bug trong code nó ra sao ko . Cái theg SI nó làm là cả đống attribute vậy liệu mìh cái rep là đủ sao.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi noname162 : 01-04-2011 vào lúc 09:12 PM
    Viva AC Milan

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    rõ khổ.
    NF vĩ đại, NF rep cao vl Video game thì cũng toàn binary code chứ có quái j. Thử hỏi có vụ vận động hành lang như ngoài đời ko mà ký với neymar hay các big thing khác đc như west ham ký với tevez, march.

offer j có chừng đó tiền mà ko tính đến thằng khác nhảy vào sign à. . mịe h có đứa stupid tới mức lôi cái rep trong game ra mà nói, đúg là già mà vẫn foolish . Dev kiểu đó thì vứt bà nó cái game đi, đã là simulation mà éo thực tế thì mần răng ai chơi. CÒn phán là ko phải bug này nọ có bik bug trong code nó ra sao ko . Cái theg SI nó làm là cả đống attribute vậy liệu mìh cái rep là đủ sao.

bác duhless kinh doanh hay vãi xoài. tiền cứng tăng đều đều. mình cầm milan đá c1 thắng trận 1 chai mấy euro mà tiền tháng cứ âm . À mà bí quyết bán cầu thủ của bác là sao vậy. mình bán chưa bao h đc nhiều như bác
    mình tưởng stif đã down save game và xác nhận là có thể mua đc neymar, ganso rồi mà :daudau:

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mình tưởng stif đã down save game và xác nhận là có thể mua đc neymar, ganso rồi mà :daudau:
    bug game => ý nói cái này.

Viva AC Milan

Số bài viết
    1,224
    rõ khổ.

bác duhless kinh doanh hay vãi xoài. tiền cứng tăng đều đều. mình cầm milan đá c1 thắng trận 1 chai mấy euro mà tiền tháng cứ âm . À mà bí quyết bán cầu thủ của bác là sao vậy. mình bán chưa bao h đc nhiều như bác
    zậy túm lại bạn muốn nói cái gì vậy ? mình thấy toàn miẹ miẹ thôi :daudau:

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    zậy túm lại bạn muốn nói cái gì vậy ? mình thấy toàn miẹ miẹ thôi :daudau:
    nhìn trc khi post đi bạn. chắc edit lại cho ngắn bớt, nói ci tiết qá ít ng hiểu

Viva AC Milan

Số bài viết
    2,202
    rõ khổ.

Topic đang tranh luận hay bạn đừng có nhảy vào mà phá muốn tranh luận thì cố mà làm cái bài cho nào cho có chất lượng về nội dung lẫn hình thức vào

Sr mod vì post bài chẳng liên quan đến nội dung topic Thực sự muốn post bài tranh luận nhưng khả năng có hạn nên chẳng biết post cái gì đành chỉ đọc xem mọi người tranh luận thôi! Lâu lắm mới thấy 1 topic tranh luận hay khi cả người ném gạch và người đỡ gạch đều có những cái lý rất hay và thuyết phục của mình

...Legend...

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Topic đang tranh luận hay bạn đừng có nhảy vào mà phá muốn tranh luận thì cố mà làm cái bài cho nào cho có chất lượng về nội dung lẫn hình thức vào

Sr mod vì post bài chẳng liên quan đến nội dung topic Thực sự muốn post bài tranh luận nhưng khả năng có hạn nên chẳng biết post cái gì đành chỉ đọc xem mọi người tranh luận thôi! Lâu lắm mới thấy 1 topic tranh luận hay khi cả người ném gạch và người đỡ gạch đều có những cái lý rất hay và thuyết phục của mình
    đọc kỹ nhá bạn. vấn đề mình mún bik là liệu có sign đc neymar ko?? sign như thế??

mình phản bác lại ý kiến của ng khác, cụ thể là ai thì bạn chụi khó xem các post trc. bạn đọc ko hiểu thì bảo post ko có chất lượng ?? trình bày thì phải làm cho nó nổi bật cái ý lên (hơi thô thiển) do có ng đọc mà ko hủi.

như vậy mình hỏi bạn vấn đề của topic là gì?? có phải là tài chính bất thường và khả năng sign các big thing quá ghê gớm. nếu đúng vậy post của mình có lạc đề ko mà bạn bảo là phá, khi các post trc của mình đã nói lên sự nghi ngờ dựa vào lỗi logic của game để sign in cầu thủ??

Post vừa rồi là mình đã phản pháo lại ý kiến cho rằng bug game trong đây là ko có. vậy liệu nó có lạc đề. đọc kỹ rồi suy nghĩ kỹ trc khi nói nhá bạn.

Mình cũng xin ngừng tại đây, coi như việc sign in neymar là có thực nhưng nó là một lỗi bug của game. Vậy vấn đề thắc mắc của mình coi như xong. bạn nào ko đồng tình thì cứ rely, mình sẽ trả lời. Cũng nói thêm là mình sẽ feedback cái bug này về SI.

p/s: Còn ai ko hiêu bug game là j thì cứ send mail riêng cho mình vì xin khẳng định ko phải cứ lỗi font chữ, cầu thủ ko hiện tên, bug coner, etc là bug game đâu nhé.

Viva AC Milan

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới