Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 44

Hybrid View

Số bài viết
    420
    Nhìn đẹp phết,train chuẩn tí nữa tăng tập tactic cho nó lên anti và position thì có 1 RB hoàn hảo
    Mà sao bạn có thằng regen bravery 19 vậy. Mình chơi gặp toàn thằng đụt,nhát chết không chịu nổi

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Nhìn đẹp phết,train chuẩn tí nữa tăng tập tactic cho nó lên anti và position thì có 1 RB hoàn hảo
    Mà sao bạn có thằng regen bravery 19 vậy. Mình chơi gặp toàn thằng đụt,nhát chết không chịu nổi
    Em cũng chả biết sao , đá với bạn 1 thằng đá Hull , em đá Wol sang mùa 2 thiếu hậu vệ cánh trầm trọng thì thấy ông này xuất hiên , chỉ số lúc đầu ngon phết CA 138 / 185 rồi , lực dùng tạm tầm 14~15 , thế là mua về đá chính luôn thay hết mấy thằng cánh ngu của Wol chuyên phạm lỗi Penalty vớ vẩn , có điều lạ là Imp.Matches thấp nhưng đá những trận quan trọng gặp các đội Ngũ Đại Gia chả bao giờ mắc sai lầm hay lặn mất , thông minh và bề bỉ , cánh phải của em có thằng này gần như an toàn cả trận luôn , yếu cái Balance nhưng đc cái nhanh nhẹn , kỹ thuật bổ sung
    Hơi tiếc là Dirtiness thấp quá , thường em thích cái này cao cao để xoạc chấn thương cầu thủ đội bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới