Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 51

Hybrid View

Số bài viết
    4

Xin các pro host giúp đỡ em.

Em dùng modem Zyxel .
    Em đã forward port, tắt fire wall nhưng hok hiểu sao khi host vẫn không vào được. Các anh làm ơn giúp đỡ em.
    Nhân tiện em xin hỏi luôn : khi host co' địa chỉ IP của game là :192.168.1.33/58.187.187.222 chẳng hạn. Vây. thì khi nhập địa chỉ vào server thì nhập i xì như thế hay là bỏ dấu / ???

Số bài viết
    4
    YM của em là [email protected] . Mong các anh giúp đỡ em.

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zakamos Bài viết
    Nhân tiện em xin hỏi luôn : khi host co' địa chỉ IP của game là :192.168.1.33/58.187.187.222 chẳng hạn. Vây. thì khi nhập địa chỉ vào server thì nhập i xì như thế hay là bỏ dấu / ???

--------> Chịu thui . Cái này mình cũng không bít . Bạn thử hỏi Mod Omni coi .

Lần sửa bài viết gần nhất bởi henry_henry : 11-07-2007 vào lúc 05:56 PM

Because The Main One

Số bài viết
    1,091
    henry dừng ngay việc Spam lại !!! Omni cảnh cáo thêm một lần này nữa thôi. Đọc kỹ câu hỏi rồi nếu có trả lời được thì trả lời, không trả lời chung chung. Yêu cầu đọc lại bài người ta hỏi một lần nữa rồi xem là người ta hỏi về Host hay hỏi về Join !!!

Số bài viết
    4
    Em dùng modem Zyxel .
    Em đã forward port, tắt fire wall nhưng hok hiểu sao khi host vẫn không vào được. Các anh làm ơn giúp đỡ em.
    Các anh làm ơn chỉ em xem còn phải làm gì nữa thì mới hót được.

Số bài viết
    240
    ban nhap dia chi o sau 58.187.187.222 .cai sau la ip do ban.con van de hót ko duoc ban lien he voi thienhaxanha anh do gioi ve cai nay lam.chuc ban thanh cong.Ah host duoc hco minh choi luon nha.kakaka

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới