Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 67891018 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 260
    Số bài viết
    55
    Em là thành viên mới. Em muốn nhờ các bác giải đáp giúp 1 việc. Hôm trước em có chơi Juve, đã đưa được lên Seria A và đang đá mùa thứ 3. Một hôm em save file để quit thì bị mất điện (trong lúc save). Khi em vào lại file đó thì nó báo can not load. Thử lại vài lần cũng thế. Như vậy có phải file của em bị hỏng rồi ko ạ? Có cách gì lấy lại được ko cứ bỏ đi thì tiếc lắm, mất bao nhiêu thời gian và công sức. Các bác giúp em với! Em cám ơn trước.

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toiyeuvietnam Bài viết
    các pác ơi ! giải thích giúp em phiên bản 7.0.1 hoac dai loai giong nhu vay nhu 7.0 nè là gì vậy ? các pác giúpgiumf nha em la lính tân binh mà đang tap choi fm
    Phiên bản 7.0.0 là phiên bản đầu tiên của FM2007. Với cơ sở dữ liệu của mùa hè năm 2006. Phiên bản 7.0.1 là bản update lần nhứ nhất với cơ sở dữ liệu của các vụ chuyển nhượng mùa đông. Bản 7.0.2 là bản update cuối với cơ sở dữ liệu của các vụ chuyển nhượng mùa đông. Nhưng fix rất nhiều lỗi chết người của bản 7.0.1. Vì thế các bạn nên chơi 7.0.2.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FM2k7 Bài viết
    anh hungmom làm một bài về xóa sạch FM rồi cài lại đi.em cũng bị mắc lỗi như thế
    Xóa sạch thì bạn cứ vào control panel rồi vào add or remove programs rồi sau đó tìm đến FM2007 và Uninstall nó là xong. Sau đó cẩn thận hơn thì vào My documents xóa thư mục Sports Interactive ở trong đó đi.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMman Bài viết
    Em là thành viên mới. Em muốn nhờ các bác giải đáp giúp 1 việc. Hôm trước em có chơi Juve, đã đưa được lên Seria A và đang đá mùa thứ 3. Một hôm em save file để quit thì bị mất điện (trong lúc save). Khi em vào lại file đó thì nó báo can not load. Thử lại vài lần cũng thế. Như vậy có phải file của em bị hỏng rồi ko ạ? Có cách gì lấy lại được ko cứ bỏ đi thì tiếc lắm, mất bao nhiêu thời gian và công sức. Các bác giúp em với! Em cám ơn trước.
    Đúng là khi bạn đang save dở mà nguồn điện bị mất, là coi như công trình của bạn đã tan thành mây khói. Tôi rất tiếc nhưng không có cách nào giúp bạn được đâu. Đây thực ra cũng là một tai nạn đáng tiếc và hy hữu thôi.

Số bài viết
    30
    trong FM 2007 có bác nào biết cách add picture của mình vào chổ picture của manager clb ko? nhìn mãi cái pix đen sì chán quá,

Số bài viết
    11
    sao em down fm trên mạng rồi chơi thì nó lại báo lỗi là
    did not find font recourse rồi màn hình đen lại.các anh giúp em với

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fortune Bài viết
    trong FM 2007 có bác nào biết cách add picture của mình vào chổ picture của manager clb ko? nhìn mãi cái pix đen sì chán quá,
    Thì bạn cut cái "mẹt" của bạn hình vuông rồi chuyển thành file bmp. Sau đó vào trong FM tìm đến cái ảnh đó là ok.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FM2k7 Bài viết
    sao em down fm trên mạng rồi chơi thì nó lại báo lỗi là
    did not find font recourse rồi màn hình đen lại.các anh giúp em với
    Bạn down trên mạng là down ở...đâu ??? Sao không vô box download của fm-vn mà down ?

Số bài viết
    11
    Bạn down trên mạng là down ở...đâu ??? Sao không vô box download của fm-vn mà down ?[/QUOTE]

down ở fm-vn.com chứ còn gì nữa.nhung vào chơi thì nó báo lỗi là did not find font recoure rồi màn hình đen ngòm

Số bài viết
    1,091
    Down ở chỗ nào ? Sao lại có chuyện đó ? Link nào vậy ? (Đừng nói link Omni nha >"<)

Số bài viết
    11
    đây ko phải là do link mà là do máy.cùng down link này mà ở nhà thằng bạn thì chơi đc,về nhà minh thì màn hình đen ngòm

Số bài viết
    30
    Cái chình tớ hỏi là làm cái đỏ đỏ trong FM2007 thế nào, chỗ phần mình tạo new user lúc starting a new game chẳng thấy cái chọn pix cho manager ở đâu cả, bạn nhớ ở chỗ nào ko?

[QUOTE=Omnislash;17067]Thì bạn cut cái "mẹt" của bạn hình vuông rồi chuyển thành file bmp. Sau đó vào trong FM tìm đến cái ảnh đó là ok.
    QUOTE]

Số bài viết
    11
    sao em choi fm mùa đầu tiên mà priemiersip chỉ còn 3 đại diện dự CL.đội đứng thứ 4 dự UEFA

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới