Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 125
    Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Mình thường hay cho các Feeder club mượn cầu thủ khá để thử xem có lên hạng được ko. Nhưng đến nay, các Feeder club của mình cứ lên rồi xuống giữa Serie B và C. Mình muốn hỏi Feeder có thể lên Serie A để thi đấu cùng Parent club đc ko? Hay là khi nó lên hạng rồi nó hủy hợp đồng liên kết??
    Nếu như feeder club và parent club mà thi đấu cùng 1 giải (Serie A chẳng hạn) thì hợp đồng liên kết bị hủy ngay.

El Níño

Số bài viết
    1
    Mọi người cho em hỏi: Em có thằng Assistant Manager khá chất, làm việc ăn ý. Nó sắp hết hợp đồng rồi, khi em offer new contract nó đòi tăng thêm lương một chút, ko cao quá và chấp nhận được. Tuy nhiên thì cái wage trong đó thì chỉ tối đa là bằng lương hiện tại của nó, em ko hiểu tại sao không tăng thêm được, mà giữ nguyên thì chắc còn lâu nó mới ký tiếp. Em cũng không muốn mất thằng này nhưng ko biết làm thế nào? hay đây có phải lỗi phần mềm ko ạ?

Số bài viết
    114
    theo mình là do mức lương trong đội cao quá nên "board" không cho nó kí hợp đồng lương cao
    bạn nên bán bớt mấy đứa không cần thiết để giảm lương hoặc là xin thêm tiền lương

Số bài viết
    1
    Chao cac bac, em cung choi FM mai tu thoi 02-03 den gio roi nhung van ga lam. Bac nao co the cho biet chi tiết ý nghĩa các chỉ số cá nhân cầu thủ, các chỉ số set cho cả đội và từng cầu thủ không ??? thanks các bác rất nhiều

ROSSONERI

Số bài viết
    47
    1 vài người thôi! Những bộ face down về thì game vẫn hiện bình thường. Ý là mình tự chọn 1 hình trên mạng và về tập làm thử nhưng ko xong! Mong mấy bạn chỉ giúp. Mình đưa được hình mình vào game mà! Chẳng hiểu sao đưa hình cầu thủ lại ko dc!
    có nhiều trường hợp
    1.với những cầu thủ có sẵn code trong phần config thì bạn chỉ cần xoá ảnh cũ,thay ảnh mới
    2.cầu thủ chưa có code trong config thì làm như bạn.
    3.cầu thủ đó đã có code ở đội khác rồi,khi về đội bạn,muốn tạo code mới và hiện ảnh thì phải xoá code cũ đi

Số bài viết
    11
    sao của em khi hiển thj profile của cầu thủ thì cái chỗ bình thường ghi vị trí đá của cầu thủ thì bây giờ nó hiện toàn số thôi Ai biết chỉ dùm em với (em dùng bản 8.0.2 việt hóa )

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zodiac214 Bài viết
    sao của em khi hiển thj profile của cầu thủ thì cái chỗ bình thường ghi vị trí đá của cầu thủ thì bây giờ nó hiện toàn số thôi Ai biết chỉ dùm em với (em dùng bản 8.0.2 việt hóa )
    vào preference/display and sound, bỏ tick show unique ids

Số bài viết
    1
    em down bản update về rồi nhưng mà làm thế nào để chơi được

Số bài viết
    134
    Down về rồi thì chaỵ nó để update sau cùng là phải newgame để thươgr tức patch mới

Số bài viết
    15
    cho mình xin link V-League của FM 2008, link bên Fm-VN made die hết rùi
    cảm ơn nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới