Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 30 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    đồng bảng mệnh giá gần gấp đôi $ mà

Mình thì dùng đơn vị là Euro

Mua Silva có 35M Euro lúc đầu nó đòi 41M sau trả giá 35M mãi gần 1 tuần nó mới đồng ý

Jovetic và Defour ko hiểu sao mua bằng tiền Eu cũng như $ nhưng mà mình ko mua đc 2 thằng này Jovetic bị Chel nẫng mất còn Defour xong xuôi hết rồi cuối cùng thằng Man xì tin nó trả lương cao hơn thế là thằng kia theo nó luôn

Bản này mua trả sau ko vấn đề gì cho nên thằng nào đắt quá thì cứ mua trả sau 1 nửa trả luôn tiền 1 nửa
    Ui bác mua giỏi thế, silva mà có 35 m euro, tui chưa bh mua đc dưới 35 m£, mà bác thấy thằng này có đang tiền ko bác ? .

Bản này tui thấy ít chấn thương hơn nhưng thẻ nhìu kinh khủng, vidic, fletcher, evans thì cứ gọi là thôi rồi, thi thoảng lắm mới có trận ko ăn thẻ Mà sao bản của tui trả trước, trả sạu nó cũng trừ hết thế nhỉ.

Mà các bác nhớ để em Fabio đá chính nhiều, bản này có vẻ nó là hang hot đấy, rất nhiều thằng gạ mua mà nó đá cũng rất khá tuy thủ hơi kém.

Số bài viết
    190
    @xoan_it_pro : :batngo::batngo: mà 32 m tiền j thế bác ?, trước khi make offer bác có lên báo bảo là mình thích nó với định sign nó ko ?

zapata đúng là 27 m£ thật, 26.5 cũng ko bán, dưng mà ku này marking 19, tackling 18 :a44:

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dieuvuongqb Bài viết
    Anh em cho tui ít kinh nghiệm mua bán với. Tui đang cầm MU xài $ để mua bán. Tính theo $ thì mấy mem sau đây mua hết bao nhiêu tiền: 1. Jovetic 2. D.Silva (mua như thế nào, tại thét giá cao quá) 3. Sakho 4. Defour (hoặc Veloso - Camacho).
    Riêng bán chắc tui chẳng bán eng mô tại thấy đội hình đá cũng được. Cảm ơn anh em nhiều.
    Anh em thường chơi dùng $ hay là Euro?
    mời bertaga ( hông nhớ rõ lắm ) về làm scout, cần mua thằng nào thì scout thằng đó, sau đó xem repost sẽ thấy giá chuyển nhượng của nó, bertaga scout khá chuẩn, cứ căn cứ vào đó mà mua, thàng nào không có giá chuyển nhượng thì may rủi tuỳ mình...

Số bài viết
    57
    bản này r10 ghi bàn khủng hơn nhưng mu vào có 0 tiền chuyển nhượng là sao nhỉ

Số bài viết
    5
    Làm gì có chuyện 0 tiền MU ơ demo và full tui newgame cả chục lần hầu hết là dc trên 100mil (cao nhất la 122 mil)

Nani ban đầu thấy bèo nhèo, tự dưng 1 hôm set AML - inside forward - atk đá như khùng rùi tốt đều đều cho đến 1/2 mùa. trung bình 2 trận 1 ass

Làm uổng tiền mua jovetic, giờ phải để em này sub cho nani

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanerud Bài viết
    PS: đầu mùa em mua thêm 3 tiền vệ tấn công: Gourcuff, Van de vaart (có 15mil usd) và mesut ozil, thấy vaart và ozil sút phạt thôi rồi, còn gourcuff thỉnh thoảng có ghi bàn nếu set inside forward attack
    Ặc ông mua đc Gô cúp à thằng này tôi trả lương max hết cái gì cũng max thế mà nó ko chịu về

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    Ui bác mua giỏi thế, silva mà có 35 m euro, tui chưa bh mua đc dưới 35 m£, mà bác thấy thằng này có đang tiền ko bác ? .

Bản này tui thấy ít chấn thương hơn nhưng thẻ nhìu kinh khủng, vidic, fletcher, evans thì cứ gọi là thôi rồi, thi thoảng lắm mới có trận ko ăn thẻ Mà sao bản của tui trả trước, trả sạu nó cũng trừ hết thế nhỉ.

Mà các bác nhớ để em Fabio đá chính nhiều, bản này có vẻ nó là hang hot đấy, rất nhiều thằng gạ mua mà nó đá cũng rất khá tuy thủ hơi kém.
    Silva là cầu thủ đáng tiền và là cầu thủ đáng tiền dễ mua nhất mình hiện tại set cho Silva đá AMC
    Công nhận bản này thẻ vàng hơi nhiều từ đầu mùa giải Vidic và Carrick đều bị treo giò 2 lần rồi ở PL hiện nay đội mình đang bị nhiều thẻ nhất mới nhục chứ
    Bản này Fabio lẫn Rafael đều khủng cả mỗi tội phải cần luyện thêm vài năm nữa

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Saclown Bài viết
    Nani ban đầu thấy bèo nhèo, tự dưng 1 hôm set AML - inside forward - atk đá như khùng rùi tốt đều đều cho đến 1/2 mùa. trung bình 2 trận 1 ass

Làm uổng tiền mua jovetic, giờ phải để em này sub cho nani
    Nani tôi cũng mới set như bác công nhận đá khủng vãi mỗi tội bây giờ nó unhappy với clb và đòi ra đi rồi cho nó ký hợp đồng mới tăng lương nó cũng ko chịu , thôi kệ nó giữ nó lại nốt mùa rồi bán thôi , cho nó đá chính rồi khen nó nó cũng chả có động tĩnh gì cả lại còn toàn bỏ tập và cãi nhau với Owen và Giggs mới láo chứ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    190
    đúng đấy bác ạ, thằng nani này láo lắm, tui vừa về real đòi mua tui ko bán no unhappy, bỏ tập tùm lum, tui phạt mới ngoan lại chịu đá . Đến khi đá thua, tui sạc đội nó bật mình ngay trên báo mới láo (point his finger) , bực quá tui đá nó xuống res mấy trận, ku cậu xin lỗi mới cho lên đá lại, hết mùa chắc chắn bán thằng này.

Số bài viết
    82
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    đúng đấy bác ạ, thằng nani này láo lắm, tui vừa về real đòi mua tui ko bán no unhappy, bỏ tập tùm lum, tui phạt mới ngoan lại chịu đá . Đến khi đá thua, tui sạc đội nó bật mình ngay trên báo mới láo (point his finger) , bực quá tui đá nó xuống res mấy trận, ku cậu xin lỗi mới cho lên đá lại, hết mùa chắc chắn bán thằng này.
    uhm, thg Nani cũng láo thật, bên tui mới bỏ tập 1 lần nhưng gửi warning là nó lại ngoan ngay.. mà mới mua David Silva, để Advance playmaker nhưng chưa thấy hiệu quả lắm, có bác nào biết cách set thg này ntn ko?

Số bài viết
    11
    đọc qua, nhìn thấy mọi người toàn dùng tiền để mua sao.... nào là Silva, nào là Jovetic, cassano, Cardozo, Dzeko......
    Lại bán đi những Oshea, Gibson......

Mình chơi thì chỉ bán vài thằng. Mục tiêu của mình là trong vòng 3 năm 90% 1st team sẽ có cái cụm "Trained at club"
    ở bản fm 2009 năm 2011 30 em đều là trained at club. Sau đó thì tăng lên đều đặn mỗi em
    !!! Không phải là mấy em không xài đc đâu nha, 1/3 là wonderkid đó, còn lại ít nhất có vị trí chính thức bất cứ đội bóng hạng trung bình khá thôi, dĩ nhiên có dùng FMscout Genie !!!!!

Đá FM2010 cầm MU thì bán đi có vài em,

-Kusczack ( mới chửi de Sar nên sắp bán, mà cũng định bán em này từ lâu, bản nào cũng bán đi đầu mùa, k0 tin tưởng lắm)
    -Tosic ( có lúc bán, có lúc không, tuỳ thuộc vào em Lajlic)
    - Park ( bán đi để tiếc kiệm tiền lương sau khi dùng đc 1-2 mùa)
    - Hagreaves / Carrick ( lúc trước là Fletcher nhưng giờ Fletcher lên chân quá nên giữa lại, 1 trong hai em kia là vật hy sinh.)

còn mua thì mua mấy em <18t chỉ số đẹp đẹp về luyện ( ưu tiên brazil và England), giờ có mục tiêu mới là em Shawcross, vì có mác England và MU - trained at club, pa và ca cũng khác. Mua nhưng không cho về ngay mà vẫn để đá ở Stoke 1 năm, sau đó thì xem xét nếu thiếu tiền thì bán Ferdinand.

Nói chung thì chơi như vậy rất khó khăn, không có nhiều trận vùi dập, chỉ toàn thắng sít sao, tiền đạo thì bữa đc bữa không, nhưng cũng vui, lại hồi hộp. Mình không thích chơi kiểu lấy tiền đè người như ManC (chỉ 1 mùa đã chi 100 mil €....)

À sao nghe ai nhắc đến Obertan vậy, chỉ số em này tốt, có thể đá WG và ST, làm dự bị cho hàng công cũng khá good. Đâu cần phải mua thêm ai mắc tiền chi.

Mà trong đây chỉ số thằng Welbeck còn tệ hơn Vela (arsenal), ngoài đời thằng Welbeck rất có triển vọng, kỹ thuật, tốc độ, và dứt điểm, còn trong game thì cột kỹ thuật của em Welbeck chỉ vài cái là trên 10, còn lại .... Vela thì hầu như cái nào cũng trên 10....

Thêm nữa hình như FM k0 thik MU, mấy cầu thủ trẻ mới mua về như Pogba, Forsaneri.... nhìn chỉ số mà muốn khóc, trong khi bọn nó ở ngoài đời thì toàn potential.....

Số bài viết
    57
    thật ra fm đánh giá đúng mu đấy chứ, điểm mạnh nhất của mu vài năm gần đây chính là hàng thủ chắc chắn, + ronaldo và rooney. Còn lại toàn là hàng trung bình, nhiều nhưng không chất
    Mình patch lên 10.1 sao thấy mu còn có 0 tranfer budget mà cũng không thể xin board được, cũng không thể đổi từ lương sang,kì lạ

[img=http://img18.imageshack.us/img18/9664/35994473.th.png]

Lần sửa bài viết gần nhất bởi theanhuce : 07-11-2009 vào lúc 09:42 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới