Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 30 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910111220 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    4,029
    silva tớ mua 34M bảng nó mới đồng ý đây này
    tiền đạo dự bị tớ mua nistelrooy có 2M có thể còn rẻ hơn mà tớ ngại kì kèo
    trung vệ mùa đầu ko mua đc sakho đâu, chỉ mua đc zapata thôi giá cũng tầm 27M bảng đó @_@
    thủ môn mua mandanda giá 18M bảng >_< đắt thế >_<

DMC đang ngắm Obi mikel chắc phải đổi fletcher cho chelsea mới đc

Số bài viết
    48
    có mấy đội gạ mua Carrick mà không biết bán bao nhiêu. Chỉ biết là cứ đòi hơn 15tr là thằng nào cũng lắc đầu. Bán rẻ quá thì không muốn mặc dù không thích ku này

Không có gì là khó chỉ sợ tiền không nhiều

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    các bác mua ... đắt khủng khiếp, tui mua veloso có 9,5 m£, hỏi phát bán ngay, giuseppe rossi mất 11.5 m£
    silva thì 35 m£ là dứt giá, ko thể rẻ hơn đc, defour nhớ ko rõ lắm nhưng tầm 10-13 m£ thôi, mà đá cũng thường, đc mỗi chỉ số ment cao
    đồng bảng mệnh giá gần gấp đôi $ mà

Mình thì dùng đơn vị là Euro

Mua Silva có 35M Euro lúc đầu nó đòi 41M sau trả giá 35M mãi gần 1 tuần nó mới đồng ý

Jovetic và Defour ko hiểu sao mua bằng tiền Eu cũng như $ nhưng mà mình ko mua đc 2 thằng này Jovetic bị Chel nẫng mất còn Defour xong xuôi hết rồi cuối cùng thằng Man xì tin nó trả lương cao hơn thế là thằng kia theo nó luôn

Bản này mua trả sau ko vấn đề gì cho nên thằng nào đắt quá thì cứ mua trả sau 1 nửa trả luôn tiền 1 nửa

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    19
    Cho Macheda học với Rooney ... Nó học gì ko học học mỗi cãi nhau với trọng tài Học xong kết R10 luôn nữa chứ:a28:

Giờ kêu học Plays with back to goal thì không thèm học

Lần sửa bài viết gần nhất bởi storm_desert : 05-11-2009 vào lúc 09:10 PM

Số bài viết
    4,029
    các bác tư vấn cho em 1 hậu vệ phải với, năm ngoái azpilicuetta đá hay ko tả đc mà năm nay thấy đần đi hẳn >_< ,ko cần kĩ thuật lắm đá kiểu thủ khá 1 tí giống bosingwa hay là maicon á >_<
    de silvestri hay chấn thương, đá trận lớn toàn cóng, chuyền ngu kinh khủng
    micah richards thì khỏi nói, suốt ngày chăm chăm lao lên mà kĩ thuật ngu si, chuyền bóng siêu kém >_< giá lại to $_$

nản lắm rồi chẳng lẽ dùng wes brown ????

Số bài viết
    5
    Santon is best .

Số bài viết
    2,079
    Azpilicueta mà năm nay chán ah dùng thử chưa

Ko thì đôn hàng trẻ lên mà đá Rafael kìa ,sign nhiều quá thì bọn trẻ sao phát triển đc .

Số bài viết
    170
    Hmmm.Ngoài đời Ben Foster bắt chán nhưng game thì khác.Rất ngon Chú ý:Set anh ta là Sweeper và cho anh ta học theo "người Hà Lan bay" he he.Bạn sẽ thấy 1 con chym bay nhảy và chỉ đạo phòng ngự khá tốt.
    DR vẫn thích Zapata.
    AMC thì Aderson quá ngon.Không thì Van der Vaart
    AML thì chỉ cần hàng rẻ mà ai cũng dùng thay Nani
    Cánh phải thì tớ giữ nguyên vì Park là cầu thủ đạo tạo cầu thủ trẻ tốt he he
    Noi chung là chỉ cần thế và vô địch hết.Mấy cầu thủ trẻ mua về đạo tạo tớ không tính
    To thấy Man chỉ cần biết đào tạo cầu thủ trẻ là ngon.Chúng ta có nhưng ông thầy quá tuyệt

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    các bác tư vấn cho em 1 hậu vệ phải với, năm ngoái azpilicuetta đá hay ko tả đc mà năm nay thấy đần đi hẳn >_< ,ko cần kĩ thuật lắm đá kiểu thủ khá 1 tí giống bosingwa hay là maicon á >_<
    de silvestri hay chấn thương, đá trận lớn toàn cóng, chuyền ngu kinh khủng
    micah richards thì khỏi nói, suốt ngày chăm chăm lao lên mà kĩ thuật ngu si, chuyền bóng siêu kém >_< giá lại to $_$

nản lắm rồi chẳng lẽ dùng wes brown ????
    Anh Nâu đá hay lắm đấy

Số bài viết
    66
    hehehe. em thấy đội hình MU cũng không đến nỗi tệ lắm. sau khi đá mấy vòng đầu em nhận thấy mấy điều sau:
    - hậu vệ phải chưa đc ổn định lắm
    - Rooney săn bàn rất tốt, nhưng nhiều trận bỏ lỡ cơ hội đáng tiếc ( composer của R10 hơi thấp thì phải )
    - Carrick đá bình thường trong khi Fletcher có nhiều quả sút xa hay lắm các bác a, đang muốn bán carrick đi mà chưa tìm đc người thay thế
    PS: đầu mùa em mua thêm 3 tiền vệ tấn công: Gourcuff, Van de vaart (có 15mil usd) và mesut ozil, thấy vaart và ozil sút phạt thôi rồi, còn gourcuff thỉnh thoảng có ghi bàn nếu set inside forward attack

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới