Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 789
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 90
    Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tinhyeumenhmong Bài viết
    các bác cho em hỏi lỗi này là thế nào ạ.Em dùng Win Vista đã làm đúng theo hướng dẫn
    tắt UAC đi bạn là được , topic thảo luận thôi mà bạn đừng hỏi đáp trong này nha

vụ Offer thì cũng ko chỉnh được vì chủ yếu các đội phải cân đối khoản thu chi trên thị trường chuyển nhượng việc mua bán như vậy giống ngoài đời mà chỉnh được thì còn gì là FM giống ngoài đời nữa

Số bài viết
    19
    vừa down về xong, chỉ số các bác trong MU: Tevez, Rooney, Anderson giảm kinh Mà sao cái prefer move của Tevez bay đi đâu mất tiêu rồi Cầm MU ban đầu đc ít tiền nhưng bán 3 chú Carrick Fletcher với O'shea đi là đc gần 150M USD rồi

Số bài viết
    2,079
    MU bản này đúng như kiểu bị bug , mà Ber lực đẹp thế mà đá ko hay , R10 lực giảm nhưng vẫn ghi bàn ầm ầm bán T32 đi

Số bài viết
    19
    công nhận bác Berba đá như gà

Mà sao kì này nó cho sign physio ít thế nhỉ, đc có 2-3 thằng trong khi đội physio cũ đã 8 thằng roài. Tui cầm MU mà phải sack gần cả đội physio để đổi lấy 1 bác Nanni

Số bài viết
    50
    có bác nào biết sửa cho cái setting macht nó nhanh lên cái được k.gét mỗi cái này.tôi k để 3d để 2D vẫn chậm như rùa

Số bài viết
    0
    ở ngoài cửa hàng đã có đĩa bán chưa các bác ơi:
    a10: /

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bausomanh Bài viết
    ở ngoài cửa hàng đã có đĩa bán chưa các bác ơi:
    a10: /
    Đĩa FM9 giờ này chắc hàng nào cũng có rồi, bạn chạy ra hàng nào cũng có thôi Nhưng nhớ đề phòng 1 số cửa hàng ko biết FM là cái gì

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cabasabolo Bài viết
    Đĩa FM9 giờ này chắc hàng nào cũng có rồi, bạn chạy ra hàng nào cũng có thôi Nhưng nhớ đề phòng 1 số cửa hàng ko biết FM là cái gì
    Đảm bảo có nhiều người nhầm với FIFA MANAGER 2009

Lúc chưa ra bản Full, ra cửa hàng hỏi FM2009 (nói luôn là Football Manager 2009) mà đứa bán hàng vẫn chỉ cái đĩa Fifa Manager 2009, xém xíu nhầm

Số bài viết
    111
    Cấu hình mình : intel pen IV 3.00 Ghz
    Ram DDR2 1 GB *2 thanh
    Card onboard : 120 MB
    Chơi bản full mà để 3D load lâu quá, giật lên đùng đùng
    Thế mà có bạn bảo chơi bản full card on vẫn mượt mà

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Đảm bảo có nhiều người nhầm với FIFA MANAGER 2009

Lúc chưa ra bản Full, ra cửa hàng hỏi FM2009 (nói luôn là Football Manager 2009) mà đứa bán hàng vẫn chỉ cái đĩa Fifa Manager 2009, xém xíu nhầm
    Oh bạn nói đúng ... Hôm wa ra mua đĩa (down bản full roài mà ham kím đĩa cho tiện ) chạy ra 2 tiệm đĩa 1 tiệm hỏi FM 2009 nó dưa ra bản Fifa còn 1 tiệm dzo hỏi vừa định nói.foot..... thì bà chị bán đĩa nhanh nhảu đáp Football Manager 2009 hử em ...1DVD nha.... nghe xong khoái chỗ này có đĩa roài
    nên cầm lun đĩa khỏi koi hình dán trên nó là gì hí hửng về xoá FM 2009 cài trong máy... ai dzè xoá xong cầm cái đĩa lên mới phát hiện là Fifa.... làm xoá mất tiu FM ngồi down lại ..lòi.......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới