Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 90
    Số bài viết
    33
    Sao số lượng cầu thủ của FM 9 full mình thấy còn ít hơn Fm 8.0.2 nhỉ? Đặc biệt là các cầu thủ trẻ vơi đi thấy rõ, hix.
    Bản cũ đang dạy dỗ Yago Del Piero của Inter ngon, giờ lại chẳng thấy tăm tích đâu nữa

Số bài viết
    2,079
    bác giangjc thì biết nhiều hàng trẻ rồi mà cũng ko thấy cầu thủ trẻ , bác thử chơi huge database xem , thực ra có hàng trẻ thì cũng hầu hết là thằng mới nổi và cũng có tiếng

3d match cũng là cải tiến nhưng nhìn chung cũng vẫn còn nhiều cái buồn cười ( ai đá pen thì biết nhá ) dù sao đấy cũng là nỗ lực tốt

Số bài viết
    0
    em cài vào đc rồi mà ko có direct9x ai gửi lên giúp em với

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pokemon91287 Bài viết
    em cài vào đc rồi mà ko có direct9x ai gửi lên giúp em với
    vào http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...65&postcount=1 kéo xuống dưới có link down đó
    P/s nhớ nhấn thanks đó

Số bài viết
    2,079
    FM9 này theo gà nếu đá 3d thì nên để Elavated vì nhìn từ xa nó sẽ trông thật hơn lúc nhìn gần ( nhìn gần nhiều lúc thấy cầu thủ 3d buồn cười lắm )

về cơ bản cầu thủ trong FM9 mặc dù ko có mũi tên cho vào trong nhưng luôn có xu hướng hoạt động rộng

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thieugiahaiphong Bài viết
    bác nào ở hải phòng biết chỗ nào bán fm 2009ko tui ngai dowload lắm
    ra cho duong tau Me Linh ma mua, vua re vua crack xin

Số bài viết
    20
    chơi FM09 bực mình nhất là khi chuyển nhượng tụi mua nó toàn chơi theo kiểu trả sau,chả có thằng nào chịu trả 1 lần cả
    bởi vậy mua bán riết rồi thấy chả có tiền đâu mà xài
    có ai có cách chỉnh mỗi lần offer cầu thủ mà tụi mua chỉ đc trả 1 lần thôi ko

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mihiro295 Bài viết
    chơi FM09 bực mình nhất là khi chuyển nhượng tụi mua nó toàn chơi theo kiểu trả sau,chả có thằng nào chịu trả 1 lần cả
    bởi vậy mua bán riết rồi thấy chả có tiền đâu mà xài
    có ai có cách chỉnh mỗi lần offer cầu thủ mà tụi mua chỉ đc trả 1 lần thôi ko
    cái này thì làm sao mà chỉnh đc . Tui củng rao thằng Fletcher 50M UK thì có nhiều đội offer nó lắm, nhưng mà loan thì nhiều , có thằng Tot nó định trả sau 30M, rồi Man C nó Offer trả 1 lần nên bán luôn

Số bài viết
    3
    các bác cho em hỏi lỗi này là thế nào ạ.Em dùng Win Vista đã làm đúng theo hướng dẫn

Số bài viết
    0
    vista thì bác click chuột phải vào cái crack xong chọn run as administrator là chơi đc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới