Share game FM24 (PC)

Trang thứ 53 trong tổng số 69 trang Trang đầuTrang đầu ... 343515253545563 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 521 tói 530 trong tổng số 686
    Số bài viết
    5,684
    Phiên bản 1.2.2 chính thức ra mắt 28/11/2010

Việt Hóa 1.2.2 ra đời nhanh chóng đáp ứng nhu cầu cấp thiết nhất của anh em - Private chat. Ngoài ra fix 1 số lỗi về dịch thuật, đã có thể newgame bình thường. Tuy vậy trong quá trình chụp ảnh JM cũng đã nhận ra một số lỗi dịch thuật mới, anh em thông cảm và report cho JM khi phát hiện lỗi dịch thuật nhé

Screen shot:

Link: http://www.mediafire.com/?dq0mn9wvgg6xox8

Hãy dùng và cảm nhận

Số bài viết
    8
    đc chưa bác? lâu thế................

Số bài viết
    33
    he he test test hàng nóng quá, bỏng tay

Số bài viết
    8
    Chơi bản này co phải new game lại k hả bác? E đang chơi dở mùa giải thì có chơi tiếp đc k?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haiskymek Bài viết
    Chơi bản này co phải new game lại k hả bác? E đang chơi dở mùa giải thì có chơi tiếp đc k?
    ko bạn ạ, cứ chơi thoải mái nhé

Số bài viết
    350
    Các bác vất vả quá............
    Thanks

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    28
    Thanks bạn JM and team VH .....Ah cho mình hỏi bạn có skin nào kiểu như skin mặc định ko ....mà xài VH dc đó . Cái mặc định khó nhìn chỉ số quá ?

Số bài viết
    33
    Thanks JM rất nhiều . Tôi đã newgame kiểm tra lỗi thỳ đã fix được lỗi newgame hơn nữa phần private chat rất thú vị , cảm thấy ham FM hơn , mời các bạn xem thử cái ảnh mình test thử đội mới , nc với cầu thủ chết cười (phải nói JM dịch khá hay):

... đang cảm nhận dần dần chưa phát hiện foul nào cả sẽ dùng thử 1 time để góp ý. 1 lần nữa cám ơn JM.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vankhm Bài viết
    Thanks bạn JM and team VH .....Ah cho mình hỏi bạn có skin nào kiểu như skin mặc định ko ....mà xài VH dc đó . Cái mặc định khó nhìn chỉ số quá ?
    Bạn có thể thử skin của stif up lên trong box graphics, đó cũng là skin mặc định của FM, chắc là sẽ xài được bt, chỉ số cũng rất dễ nhìn

Số bài viết
    309
    tình hình là chỉ có tiếng việt ở cái menu thoy...làm sao bi h?cái interaction với mấy cái kia vẫn là English...

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới