Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 47 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314151624 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 468

Chủ đề: Forever Alone Hội

Số bài viết
    294

cuối tuần rồi.. tự nhiên nghĩ lại bao nhiêu chuyện xưa.. đã từng nghĩ "thôi, kệ cmn, bỏ qua đi, nghĩ làm gì nữa".. thế nhưng vẫn còn đắn đo, vẫn không hiểu, vẫn "tại sao tại sao" mệt cả người, đau cả đầu.. Dứt cmn tình đê

Số bài viết
    115
    dạo này khùng khùng toàn nhớ chuyện cũ tâm lý lâu ngài thíu tình củm chán ghe

HẾT MỰC RÙI ...THƯ KÝ!!!!!

Số bài viết
    294
    mưa về nhớ thật.. .

Số bài viết
    1,783

muốn có 1 ai chia sẻ buồn vui ... Người đó phải sống 1 cuộc sống bình thường , có thể hơi tiểu thư , có thể hơi tốn tiền nhưng là 1 người biết đem lại niềm vui ...

Số bài viết
    519
    Báo danh cái. Người yêu là người ở chữ kí ý. Yêu nhau... 4năm rồi. Mới chia tay. Mình chia tay ko phải em ý. Em ý ko muốn sang Mỹ, mình ko muốn về, mà yêu nhau ở xa mệt nên mình qdinh chia tay. Buồn lắm 3 tháng rồi vẫn buồn Giờ vẫn nói chuyện, chat bt, nhưng giữa 2 người như có một khoảng cách. Haiz... bao nhiêu là kỉ niêm, quen nhau từ cấp II chứ có ít đâu...

Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietabroader Bài viết
    Báo danh cái. Người yêu là người ở chữ kí ý. Yêu nhau... 4năm rồi. Mới chia tay. Mình chia tay ko phải em ý. Em ý ko muốn sang Mỹ, mình ko muốn về, mà yêu nhau ở xa mệt nên mình qdinh chia tay. Buồn lắm 3 tháng rồi vẫn buồn Giờ vẫn nói chuyện, chat bt, nhưng giữa 2 người như có một khoảng cách. Haiz... bao nhiêu là kỉ niêm, quen nhau từ cấp II chứ có ít đâu...
    3 tháng rồi àh.. chia buồn với ông nhá bọn ông học xong rồi àh, bây giờ định ổn định làm ăn mà bạn ý không chịu sang thì khổ thật
    Nói chuyện với người đã từng yêu thương mà bây giờ lại có khoảng cách thì thật là khó chịu :daudau:

Số bài viết
    1,811
    Yêu nhau 4 năm ngưỡng mộ thật

Mình trước giờ quen con gái chả ai dc lâu, trung bình là 1 tháng

Mà có phải mình Don Juan muốn chia tay đâu toàn lí do gì đâu như: đi du học, tập trung ôn thi ĐH, hiểu lầm, có bạn trai mà vẫn quen mình --> bị phát hiện --> chia tay,...

Mong người con gái tiếp theo mình quen sẽ dc lâu dài như vietabroader

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của partyvn Bài viết

Sau bao ngày không liên lạc gì, tưởng đã yên lòng mà quên em đi.. Thế nhưng chỉ cần vài tin nhắn hỏi thăm là anh đã lại xao xuyến >"< rồi em lại lạnh lùng, em lại bơ anh
    Đã thế thì thôi, không quên em nữa, vẫn nhớ em.. và tập quen dần với việc em không còn là của anh nữa.. Ôi, thế là tôi yêu đơn phương àh các bạn
    Tui cũng như vậy

Số bài viết
    27
    anh em đông vui nhỉ. Raincloud được 1 tháng thì kể cũng hơi ngắn, các cuộc tình vắt ngang đời tôi thường 6 tháng đến 1 năm. Lần cuối cùng là cách đây 1 tuần thì phải. Lang thang trên diễn đàn phát hiện ra mục này, kể ra có chỗ anh em chia sẻ cũng tốt.

Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    Yêu nhau 4 năm ngưỡng mộ thật

Mình trước giờ quen con gái chả ai dc lâu, trung bình là 1 tháng

Mà có phải mình Don Juan muốn chia tay đâu toàn lí do gì đâu như: đi du học, tập trung ôn thi ĐH, hiểu lầm, có bạn trai mà vẫn quen mình --> bị phát hiện --> chia tay,...

Mong người con gái tiếp theo mình quen sẽ dc lâu dài như vietabroader

Với rên chỉ là đi cùng nhau 1 đoạn đường.. vui vẻ, chia sẻ thôi, chứ không hề nói đến tương lai Rất vui khi thấy mong ước của Rên.. Chúc rên thành công

Em ác quá em ạh.. để cho anh quên em đi nào, đừng bạn bè, đừng hỏi thăm gì nhau nữa mà.. Em biết là anh chưa thể quên em như em quên anh mà, làm sao có thể bạn bè được. Em có biết là chỉ mấy câu nói vẩn vơ, chỉ vài lời hỏi thăm thôi, anh đã không biết nói gì không.. khoảng cách anh tạo ra ngày càng lớn rồi, cứ để cho nó lớn dần lên đi.. Buồn lắm, tiếc lắm cho bao yêu thương, chẳng muốn mất nhau không tăm tích đâu, nhưng bỏ qua cho anh, anh quá yêu em.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới