Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 55
    Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanganh922010 Bài viết
    bạn gủi cho mình cái skins của bạn được ko?
    Bạn vào đây nha fm-vn.com mình lấy từ đó đó. Đây là skins tuyệt nhất mình gặp đó

Sometimes Life means nothing but a moment means everything

Số bài viết
    4,029
    mình thấy hàng thủ của man city cũng ngon lắm rồi :daudau: thậm chí chả cần mua thêm ai cũng đã quá tốt :daudau:
    cái quan trọng là các bạn phải set hàng tiền vệ đủ mạnh để khống chế thế trận kìa, ví dụ nếu xài 2 MC thì cả 2 đều phải biết phòng thủ, ví dụ de jong + toure, còn ko thì dùng 3 tiền vệ để ko cho đối phương tấn công trung lộ :daudau:
    cớ còn mua chiellini phil jones về mà còn ko ăn thua thì chắc ko phải lỗi của bọn nó đâu :daudau:

Số bài viết
    195
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kyluc_it2010 Bài viết
    Đây là ảnh của Man city khi đá (mình đá MU) gửi bạn xem tham khảo:

Tacti thì mình dùng bóng đá đẹp trên diễn đàn lun đó.

tactics bóng đá đẹp thỳ mình cũng thử test rùi ^^ ... cũng hay
    tac này có phải 4-2-4 bóng đá đẹp đâu nhỉ @@

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxlinhxinh Bài viết
    tactics bóng đá đẹp thỳ mình cũng thử test rùi ^^ ... cũng hay
    tac này có phải 4-2-4 bóng đá đẹp đâu nhỉ @@
    Đội mình đá là Man Utd (hình đầu đó), mình chụp ảnh Man city đá cho bạn xem đội hình của Man city thoi ah

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mình thấy hàng thủ của man city cũng ngon lắm rồi :daudau: thậm chí chả cần mua thêm ai cũng đã quá tốt :daudau:
    cái quan trọng là các bạn phải set hàng tiền vệ đủ mạnh để khống chế thế trận kìa, ví dụ nếu xài 2 MC thì cả 2 đều phải biết phòng thủ, ví dụ de jong + toure, còn ko thì dùng 3 tiền vệ để ko cho đối phương tấn công trung lộ :daudau:
    cớ còn mua chiellini phil jones về mà còn ko ăn thua thì chắc ko phải lỗi của bọn nó đâu :daudau:
    Yaya va de jong đá thấy ko thủ đc chỉ toàn thấy công thôi à! Nhất là de jong toàn bắn chim mặc dù đã set cho nó long shots là rarely rồi mà vẫn ngựa chứng ko à! Yaya may ra còn thỉnh thoảng sút đc quả
    MC đá cánh vẫn mạnh nhưng cánh phải thiếu ng quá! Milner có đá fải nhưng chỉ là MR chứ ko phải AMR mặc dù có xanh nhưng ko phải xanh sáng!
    nguyenma có ý kiến set hàng tiền vệ thì set cho mình lun với!

Số bài viết
    269
    Bạn vào đây nha fm-vn.com mình lấy từ đó đó. Đây là skins tuyệt nhất mình gặp đó
    mình đâu biết cái nào đâu, bạn cho mình link với

Đây là ảnh của Man city khi đá (mình đá MU) gửi bạn xem tham khảo:

Tacti thì mình dùng bóng đá đẹp trên diễn đàn lun đó.
    tac của bạn ko phải tac bóng đá đẹp, bạn nên xem lại đi, tac bong đá đẹp hàng hậu vệ luôn chơi cao hơn những hàng thủ khác

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DarkZero Bài viết
    Yaya va de jong đá thấy ko thủ đc chỉ toàn thấy công thôi à! Nhất là de jong toàn bắn chim mặc dù đã set cho nó long shots là rarely rồi mà vẫn ngựa chứng ko à! Yaya may ra còn thỉnh thoảng sút đc quả
    MC đá cánh vẫn mạnh nhưng cánh phải thiếu ng quá! Milner có đá fải nhưng chỉ là MR chứ ko phải AMR mặc dù có xanh nhưng ko phải xanh sáng!
    nguyenma có ý kiến set hàng tiền vệ thì set cho mình lun với!
    de jong ball winning def, set mentality thấp, creativity thấp, chuyền ngắn :daudau: cấm sút xa, cấm rê, cấm thọc khe, cấm tạt
    yaya có thể box-to-box

xanh sáng để làm gì chỉ cần xanh đậm là quá đủ rồi nói như bạn thì ronaldo ko đc đá FC vì nó chỉ có thể đá AMR ở man city có balotelli đá đc AMR rồi milner chỉ dùng làm dự bị thôi

Số bài viết
    195
    de jong ball winning def, set mentality thấp, creativity thấp, chuyền ngắn :daudau: cấm sút xa, cấm rê, cấm thọc khe, cấm tạt
    yaya có thể box-to-box

xanh sáng để làm gì chỉ cần xanh đậm là quá đủ rồi nói như bạn thì ronaldo ko đc đá FC vì nó chỉ có thể đá AMR ở man city có balotelli đá đc AMR rồi milner chỉ dùng làm dự bị thôi
    2 thằng đấy đều cùi mía ....
    thằng ngựa chứng balotelli chẳng bh chịu tập ... chỉ số ngày càng giảm ... khả năng phát triển có 1 sao ... sút ngay sau 1 mùa ~.~

Số bài viết
    112
    yaya có thể box-to-box

Hix thằng balotelli thì dùng làm gì! Đá hay nhưng mà chỉ số nhạt nhoà lắm! Thà bán còn hơn Milner mình thích dùng ở mc hơn vì chú đá hay ở vị trí này chứ chẳng phải sáng hay ko
    mà bạn có biết đội hình 4-2-3-1 dùng thế nào ko? Mình chả biết dùng tac đấy nên đá như c

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanganh922010 Bài viết
    mình đâu biết cái nào đâu, bạn cho mình link với
    Trời cái link đó mà bạn nhìn hok thấy chữ fm-vn.com đó.
    Tac tic mình download vè thế mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới