Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 301

Threaded View

Số bài viết
    18
    Mình hỏi tiếp này.
    -1)Tổng số (mấy cái 7,11,13,19 ấy) có con số cụ thể nào cho tổng là bao nhiêu để training over progress đạt mức cao nhất hay không?
    -2)Liệu có thể lấy set pieces để bù cho các chỉ số thấp hơn để làm cho TOP đạt mức cao hay set piece vẫn giữ tỉ lệ thấp như trong training ở TOP.
    -3)Mình có thêm một câu hỏi nữa về "các chỉ số miễn phí". Giả như mình có "10" đơn vị điểm có thể tăng thêm cho 1 tiền đạo, thì như bạn nói, tiền đạo đó có thể tăng chỉ số marking và tackling mà vẫn còn đủ "10" cho các điểm cần thiết. Nhưng nếu như tiền đạo ấy có khả năng đá ở 1 vị trí khác (AMC chẳng hạn-chỉ ở mức đỏ thôi đấy), liệu -theo bảng chỉ số miễn phí- số điểm tackling tăng thêm 1 sẽ làm số điểm kia còn có 9, hay phải ở mức xanh sáng của position thì "10" mới bị ảnh hưởng? (câu hỏi không gói gọn trong fm08).
    PS: ý là dằng dặc ư?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ronaldocruxo : 26-04-2009 vào lúc 09:02 PM Lý do: thiếu chấm câu
    Nếu bạn không ấn thanks thì tớ thề bạn là người không có trái timReal mùa này thua Barca 12 điểm rồi. Mỗi lần ấn thanks, bạn sẽ góp 200đ vào Transfer Budget cho Real.Thiện nam tín nữ ơi

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới