Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 77

Hybrid View

Số bài viết
    290

Từ: Trick transfer: các bạn đã mua bán ntn? Hãy chia sẽ tại đây nhé

có 1 cái khá lạ là hình như chơi đội bóng nhỏ thì dễ bán cầu thủ giá cao hơn là mấy đội lớn. Mình đang chơi Sociedad hết mùa 1 bán dc Vela 60 củ bảng, lúc trc choi Swansea thì bán dc Gomis lúc đó 30 tuổi cũng dc 20 triệu bảng, còn chơi Ars thì khá là khó bán dc giá cao, Giroud hình như chỉ dc hai mấy gần 30 củ là hết cỡ, còn Carzola cũng vậy, chưa cầu thủ nào hơn 35tr cả

Số bài viết
    697

Từ: Trick transfer: các bạn đã mua bán ntn? Hãy chia sẽ tại đây nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    có 1 cái khá lạ là hình như chơi đội bóng nhỏ thì dễ bán cầu thủ giá cao hơn là mấy đội lớn. Mình đang chơi Sociedad hết mùa 1 bán dc Vela 60 củ bảng, lúc trc choi Swansea thì bán dc Gomis lúc đó 30 tuổi cũng dc 20 triệu bảng, còn chơi Ars thì khá là khó bán dc giá cao, Giroud hình như chỉ dc hai mấy gần 30 củ là hết cỡ, còn Carzola cũng vậy, chưa cầu thủ nào hơn 35tr cả
    Còn tùy thuộc vào nhiều điều kiện nữa. Ví dụ như những ngày đầu chuyển nhượng mình có thể đẩy đi một số thằng với giá khá cao, nhưng chỉ cần trễ hơn vài ngày hoặc 1 tuần là đăng lên bán không thằng nào thèm mua rồi.

Có thể với những vị trí thiếu, AI sẵn sàng bỏ giá cao ra để mua, nhưng khi đã có đủ cầu thủ cần thiết thì nó chẳng buồn quan tâm đến mua bán nữa

Chiến Binh Cuối Cùng

:fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới