Share game FM24 (PC)

Trang thứ 8 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 67891018 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 188
    Số bài viết
    6,237

Từ: Share Account Steam chơi FM17, có tính phí

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanan_brvt Bài viết
    Admin đừng suy nghĩ tiêu cực như thế. Game mình bỏ tiền ra nên mình cũng muốn share lại cho người khác tạm gọi là lấy lại chút vốn. Mình cũng lớn rồi, nên hiểu được hai từ trách nhiệm chứ
    do trước giờ có nhiều trường hợp vậy rồi, nên 4rum tránh trước thôi. :okay: Nếu bạn muốn giảm thì bạn có thể kiếm 1 vài bạn chơi cùng, tạo 1 email riêng cho steam đó. Chứ năm nay FM share cũng chỉ 5 máy /1 ngày thôi :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    75

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    do trước giờ có nhiều trường hợp vậy rồi, nên 4rum tránh trước thôi. :okay: Nếu bạn muốn giảm thì bạn có thể kiếm 1 vài bạn chơi cùng, tạo 1 email riêng cho steam đó. Chứ năm nay FM share cũng chỉ 5 máy /1 ngày thôi :okay:
    nên giờ mình muốn tạo một thread riêng để quảng cáo thì sẽ bị liệt vào danh sách đen à? :/

Số bài viết
    3

admin share cho mình dc chưa. . mong từ hôm qua đến giờ.

Số bài viết
    89

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Thông báo tạm thời là bản Beta có 1 cái lỗi rất lớn là rất nhiều máy không vô được game

cái này phải đợi SI sửa lại, trong khi đó thì hên xui...
    Lỗi này sửa sao đây mn

Số bài viết
    6,093

Admin đừng suy nghĩ tiêu cực như thế. Game mình bỏ tiền ra nên mình cũng muốn share lại cho người khác tạm gọi là lấy lại chút vốn. Mình cũng lớn rồi, nên hiểu được hai từ trách nhiệm chứ
    Bạn mua game đó là chuyện của bạn, mình lập forum ra không phải để bạn vô share kiếm vốn. Bạn thích thì bạn tự lập forum, làm admin rồi bạn tự quyết định. Đây là forum của mình, mình được phép cho share hay không cho share.

Bạn muốn share game cho các thành viên trên diễn đàn? Rất dễ : bạn đặt cọc cho mình 2 triệu, trong vòng 1 năm nếu bạn hoàn thành tốt trách nhiệm mình sẽ lấy phí 100k, trả lại cho bạn 1 triệu 900k. Nếu có phàn nàn thì mình sẽ lấy luôn 2 triệu của bạn. Rất công bằng.

Cơ bản là các bạn chỉ quan tâm nhận share lúc đầu để kiếm lại vốn, tầm 1 tháng là bỏ chạy hết làm mem kêu la quá trời. Đến mùa update hay bị văng nick thì chả có ma nào thèm hỗ trợ, lúc đó mem lại pm mình kêu hỗ trợ rồi nghe chửi mới oan ức. Ai cũng hứa hẹn nhưng chẳng có ai giữ nổi lời hứa cả.

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của black_cat7225 Bài viết
    Lỗi này sửa sao đây mn
    pm mình active !

Số bài viết
    8

Vừa cài xong ! Thanks ad nhiều nhé ^^

Số bài viết
    1

Edited . .......

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kokonovip : 06-11-2016 vào lúc 11:38 PM

Số bài viết
    85

trong group này ngoài mấy thằng admin ra thì chả ai được share đâu tự mua tự chơi ủng hộ nhà sản xuất cho lành 1 năm bỏ ra có hơn 500k chơi online update tự do tính ra rẻ òm

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoclaptrinh Bài viết
    trong group này ngoài mấy thằng admin ra thì chả ai được share đâu tự mua tự chơi ủng hộ nhà sản xuất cho lành 1 năm bỏ ra có hơn 500k chơi online update tự do tính ra rẻ òm
    cái gì cũng có 2 mặt mà bạn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới