Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 46
    Số bài viết
    50
    thanksss bạn nhìu.chơi lâu rồi h mới hiểu hết

Số bài viết
    40
    Ko biết có ai chú ý thử xem, chứ mình thấy có lỗi ở khâu tính Possession. Đội mình đang cầm bóng 48%, và lúc ấy ở bảng Possession in last 5 mins thấy rõ ràng là vẫn đang cầm bóng trên 50% trong gần 20 phút liền, vậy mà bảng Possession chung vẫn bị tụt xuông 46%, ko lỗi thì là sao nhỉ

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sdcKids Bài viết
    Ko biết có ai chú ý thử xem, chứ mình thấy có lỗi ở khâu tính Possession. Đội mình đang cầm bóng 48%, và lúc ấy ở bảng Possession in last 5 mins thấy rõ ràng là vẫn đang cầm bóng trên 50% trong gần 20 phút liền, vậy mà bảng Possession chung vẫn bị tụt xuông 46%, ko lỗi thì là sao nhỉ
    cứ cho là lỗi đi, vậy cái này thì liên quan gì đến topic "Chiến thuật : Những viên gạch đầu tiên của fm11" :daudau:

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    cứ cho là lỗi đi, vậy cái này thì liên quan gì đến topic "Chiến thuật : Những viên gạch đầu tiên của fm11" :daudau:
    Thì đang bàn luận xem chiến thuật nào giữ được nhiều bóng mà bác . Hôm qua lại thêm 1 lần đang cầm bóng 50%, đội bạn giữ bóng tấn công, hết tình huống lên 52%

Số bài viết
    4
    quá hay.thanks,phát huy bạn nhé,tiếp nào

Số bài viết
    506
    chủ topic ơi , có mấy cái thôi hả anh thế còn cái mà complete forwad hay là cái winger anh viết 1 bài huớng dẫn kĩ hộ em cái
    em là newbie nên những bài viết kiểu này rất hữu ích nên mong anh viết tiếp đi!!!

Số bài viết
    92
    ai cho em biết cách set ntn để bug phạt góc dc ko
    nghe nói đá quả nào ăn quả đấy

Số bài viết
    72
    Bài viết rất hya và bổ ích ! Mà hình như ko còn viết tiếp nữa nhỷ !

Người đàn ông sinh ra là để chiến đấu chứ không phải để khóc !
    Nhưng đôi khi không có gì quý giá bằng giọt nước mắt của thằng đàn ông !

Số bài viết
    32
    em đá đội hình 4 5 1 thì làm thế nào cho có hiệu quả hả bác, em đá 2 dmf, 3 amc, 1 st, em cầm ars, hậu vệ thì nguyên như cũ,
    2 dmf là song và pirlo, 3 amc là pastore, lucas(gotze), nasri(wilshere), 1 st là hulk(benzema, lukaku, van persie, holiet) mấy thằng tiền đạo chấn thương hết cả, phong độ thì trồi sụt làm ăn như dở hơi, đc mỗi pastore với hulk là ổn, em dùng lối chuyền ngắn và để attacking, hulk thì để làm complete foward, 3 amc để attack, pirlo làm playmaker, các vị trí kia để chuẩn bt đúng khả năng của nó, cầm mùa đầu đc mỗi leage cup, mùa sau ăn 3, nhg đá cứ ko an toàn thế nào ấy, tiền đạo ghi ít bàn, mong các bác trả lời sớm để em áp dụng, tks các bác

Số bài viết
    532
    nếu bạn có pirlo và pastore thì thà cho 2 thằng đá cm còn hơn, 1 alex song dm là đủ, hoilett đá cánh cùng nasri vì theo mình thì gotze khá cùi, có anh Hulk trâu nước thế thì cứ Target Man mà băm, mà đội bạn lắm hàng khủng vậy đây là mùa thứ mấy của bạn thế?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới