Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40

Hybrid View

Số bài viết
    465
    Đợi mãi ko thấy mod trả lời, làm thêm bài nữa. Ngoài việc làm phiền mod trả lời mấy câu hỏi trên, tui hỏi thêm mod là dựa vào đâu để cho tui ăn 2 point, 30 ngày?
    Thứ nhất, box Thị trường chuyển nhượng mùa đông do MA_BU lập ra ngày 25-12-2007, 01:47 PM. Mod vào edit cái chú ý ngày 26-12-2007 vào lúc 11:43 AM. Tức là trễ hơn 1 ngày ----> tui chỉ đọc được bài MA_BU viết chứ ko đọc được bài mod edit.
    Nếu điều trên vẫn ko làm mod thay đổi ý định kết tội tui spam thì
    Thứ 2, trong mục Nội quy - Quy định của diễn đàn FM-VN ! đã có nói rất rõ ràng rằng Spam bài viết bừa bãi: 2 point.
    Tui tự thấy, từ khi tham gia forum đến giờ, chưa có ai phàn nàn gì ở tui là spam này nọ, có thể tui chưa đóng góp gì nhiều cho forum nhưng tui ko hề spam, ngoại trừ lần này mod quy tội tui spam.
    Ok, thì cứ cho là mod quy tội tui spam, nhưng mà với mức độ 1 bài trong cái box chuyển nhượng mùa đông đó có đủ cấu thành tội spam bào viết bừa bãi như trong quy định xử phạt ko? Tui nghĩ là ko, 1 bài thì ko thể là bừa bãi, nên cũng ko thể cho tui ăn 2 point 30 ngày được.
    Đề nghị mod xem xét lại.

Số bài viết
    2,089
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Thứ nhất, box Thị trường chuyển nhượng mùa đông do MA_BU lập ra ngày 25-12-2007, 01:47 PM. Mod vào edit cái chú ý ngày 26-12-2007 vào lúc 11:43 AM. Tức là trễ hơn 1 ngày ----> tui chỉ đọc được bài MA_BU viết chứ ko đọc được bài mod edit.
    Trong bài viết của em cũng đã có ghi rõ ràng là không đưa những tin dạm hỏi hay dự đoán, chỉ là kô được nổi bằng sau khi được edit thôi

Còn cái thứ 2 thì em đồng ý với bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới