Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 46
    Số bài viết
    379
    dạo này em đá nhiều r` nên k tham gia đâu
    nhưng nếu trong miền Nam có mà đá 11 người thì cho em 1 chân để em thử cảm giác 11 ng`

Số bài viết
    2,864
    cảm giác 11ng là ai cũng muốn lên nhưng về thì cứ đi bộ

Số bài viết
    615
    Thì mình có ý định 11 người chứ đâu phải sân 5 người. Tối thiểu là phải 7 người đá sân 7 người giống như mấy CLB.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    1,180
    Mình dân văn phòng, tuần nào cũng 2 trận bóng đều đều. Người mảnh mai nhưng thể lực cũng đủ để dặt dẹo đến hết trận :daudau:
    Nếu lập đội, có lẽ đá 7 người thôi thì còn đủ quân số. tầm 10 slot đăng ký là đẹp, đông quá cũng khó xếp. Đá thì trên tinh thần giao lưu là chính, có giao hữu thì chỉ gặp dân văn phòng, tuyệt đối tránh dân đá phủi (toàn tiều phu sợ đá xong trận nằm Bạch Mai cả tháng mất :daudau.
    Đề nghị anh em không quăng gạch, mình cũng join team nhiều người, mỗi người thích 1 đội (Mình chúa ghét ManU, căm thù thì đúng hơn, thế mà đá cặp với 1 thằng cuồng MU có sao đâu. Tôn trọng nhau là chính, ko dìm hàng đam mê của nhau )
    Nếu đá cho xin 1 slot, vị trí đăng ký: Fullback right / left
    Đá tối thì ổn, hoặc sáng thứ 7 cũng đẹp

P/S: Ở Hà Nội nhóe

Số bài viết
    615
    Nói chung bây giờ mình thấy theo ý kiến của các bạn thì ta nên lập 1 Box trong đó có những vùng nhỏ chia ra mà lập đội bóng. Còn về phần áo đấu thì kiếm 1 mẫu nào đó cho toàn thể mọi người. Mình ở Phú Nhuận Hồ Chí Minh 15 tuổi đá 7 người hay 11 người đều chơi tuốt. Vị trí là tiền vệ kiến thiết.

Số bài viết
    71
    Ủng hộ ý kiến chủ 2pic. Thành lập đội bóng chủ yếu để rèn luyện thể thao + giao lưu vui vẻ chứ ko phải để đá phủi. Trong team mỗi ng thích 1 đội thì tranh luận, chém gió nó mới vui
    Mình ở Đà Nẵng, 23t, đá tiền vệ trụ

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Mình dân văn phòng, tuần nào cũng 2 trận bóng đều đều. Người mảnh mai nhưng thể lực cũng đủ để dặt dẹo đến hết trận :daudau:
    Nếu lập đội, có lẽ đá 7 người thôi thì còn đủ quân số. tầm 10 slot đăng ký là đẹp, đông quá cũng khó xếp. Đá thì trên tinh thần giao lưu là chính, có giao hữu thì chỉ gặp dân văn phòng, tuyệt đối tránh dân đá phủi (toàn tiều phu sợ đá xong trận nằm Bạch Mai cả tháng mất :daudau.
    Đề nghị anh em không quăng gạch, mình cũng join team nhiều người, mỗi người thích 1 đội (Mình chúa ghét ManU, căm thù thì đúng hơn, thế mà đá cặp với 1 thằng cuồng MU có sao đâu. Tôn trọng nhau là chính, ko dìm hàng đam mê của nhau )
    Nếu đá cho xin 1 slot, vị trí đăng ký: Fullback right / left
    Đá tối thì ổn, hoặc sáng thứ 7 cũng đẹp

P/S: Ở Hà Nội nhóe
    Em cũng ở Hà Nội đây,dạo này béo quá rồi,cơ mà tầm 5 năm nay ko có điều kiện đá bóng,ngày xưa Target man một thời

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    615
    Cảm ơn các bạn đã ủng hộ ý kiến của mình. Mong là mọi việc sẽ diễn ra thuận lợi.

Số bài viết
    896
    đặt gạch
    5 6 năm ko đá trc body như Cr7 h thì như Tấn beo:daudau:

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    đặt gạch
    5 6 năm ko đá trc body như Cr7 h thì như Tấn beo:daudau:
    Vậy bạn ở vùng nào, nhiêu tuổi, đá vị trí nào, có thể đá được vào thời gian nào để biết mà còn sắp xếp nữa chứ!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới