Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 58

Hybrid View

Số bài viết
    930
    Box thư giãn giải trí của forum mình ko đc như mấy forum lớn khác (xl, ý mình ko phải là năng lực của Mod)...

Ở các forum khác luôn có cái j đó đặc trưng như F17 hay box 50 ...

Cái Made by FM-VN cũng hay nhưng mà ko phải lúc nào cũng có sản phẩm...

Mình nghĩ nên xem xét điều này, vì mình thấy post bài ở forum mà chỉ dùng hoài ngôn ngữ liên quan FM thì dễ khô khan và còn gây xung đột...

Số bài viết
    695
    1/thêm chức năng Thanks ,Like/dislike hoặc Rep :daudau:
    2/thêm 1 tính năng giải trí bên lề nào đó (em thấy hệ thống Rep là phù hợp cả 2 điều trên)
    3/giảm số bài để tham gia sb,vì sb hiện nay rất vắng khách (chỉ có 1 ít khách quen mặt)
    tuy nhiên vẫn cấm thảo luận về FM :daudau:,nơi giao lưu kết bạn thư giãn bên lề là chính
    4/Thêm cái banner hay lập một event đì zai các thứ như banner,background,... tất tần tật về skin cho forum (mang tính đặc trưng và đỡ đơn điệu hơn)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Box thư giãn giải trí của forum mình ko đc như mấy forum lớn khác (xl, ý mình ko phải là năng lực của Mod)...

Ở các forum khác luôn có cái j đó đặc trưng như F17 hay box 50 ...

Cái Made by FM-VN cũng hay nhưng mà ko phải lúc nào cũng có sản phẩm...

Mình nghĩ nên xem xét điều này, vì mình thấy post bài ở forum mà chỉ dùng hoài ngôn ngữ liên quan FM thì dễ khô khan và còn gây xung đột...
    trước hết êm xin nhật khuyết điểm
    btw,so với voz và gvn thì quá khập khiễng,riêng cái tên forum và số lượng thành viên đã cho thấy sự chênh về nội dung mà forum bao hàm,giống như đem so sánh forum báo bóng đá và forum về 1 trò chơi cho bóng đá vậy,đại loại thế :daudau:.Nhân tiện khuyến khích bà con vào box 23 độ 5 chơi nhé,có topic hình,clip,nhạc đầy đủ mà chả ai thèm post buồn thật

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới