Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    3,560

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Vì lão 2 dún nhiệt tình chia sẻ, tư vấn cho mọi người cách dùng tac mà
    Mình ko có thời gian test nếu ko cũng vào chém gió ném đá nhiệt cmn huyết luôn

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lis Bài viết
    Tác của a 2đún đắt vậy. A post qua fm-base cho nổi tiếng thêm đi
    Người VN chơi hàng VN hổng thích bon chen :okay:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Bạn vẫn chưa phân tích đội hình mình thiếu gì và thừa gì (ý mình ở đây các vị trí có ổn ko, liệu có bị dẫm chân lên nhau ko). Mà bạn nghiên cứu sắp xếp đội hình + PI làm sao cho hợp lý ở đâu thế. Mình chỉ set theo báo cáo của Report coach thôi....

Chả nhẽ ko có bóng vàng giành cho cầu thủ đá cánh sao ?? Mà theo bạn Hazard đá IF hay W là chuẩn nhất. Nếu đá IF và W thì đội hình và các vệ tinh xung quanh ntn vậy
    Mình đã nghịch thử Chè xanh của bạn và bây giờ sẽ preview lại cho bạn nhé :okay:

Team chè mạnh mùa 1 nên mình mạnh dạn trả lời : "có thể dành Bóng vàng cho Hazard" (ngoài Hazard ra thì mình k khẳng định với bất kì thằng nào nhé vì chưa test thử với các thằng khác )

Mình đã nghịch thử 6 trận ( 5 EPL và 1 CL) và cho kết quả như sau :

Home vs QPR : MOM Oscar

Away vs Swansea: MOM Hazard

Home vs MU : MOM Cecs

Away vs Stoke : MOM Hazard

Home vs Shakhtar : MOM Hazard

Đặc biệt đây là trận mình thích nhất vì nó phản ánh đúng câu nói: "siêu sao phải biết cách tỏa sáng đúng lúc để đem về chiến thắng cho đội nhà"

Dẫn trước khá sớm với 2 bàn của Hazard nhưng sai lầm nơi hàng thủ đã khiến đội nhà bị gở 2-2 sau đó là sai lầm cá nhân của Mikel đã đẩy đội nhà vào thế bị dẫn 2-3 với chiếc thẻ đỏ ngu ngốc , nhưng kể từ đây Hazard đã vực dậy toàn đội với 2 đường chuyền 1 giúp đội nhà sang hòa 3-3 và 1 giúp đội nhà dẫn 4-3 nhưng lại là hàng thủ (do trận này mình dùng toàn đội hình 2) nên bị gỡ hòa 4-4 nhưng cuối cùng cũng chính anh ta là người chuyền bóng cho Remy sút bóng trúng hv đối phương phản lưới ghi bàn quyết định vào phút 90+1

Home vs West Ham : MOM Hazard đây là trận cuối cùng để mình ra quyết định trả lời cho bạn đồng thời khẳng định câu nói ở trên

Chỉ có thể nói 1 câu ngắn ngọn về Hazard trong trận đấu này : "điểm 10 cho chất lượng" :fa: 5 goal + 1 ass không phải ai đá cánh cũng có thể làm dc như Hazard

Player stars tính đến thời điểm này :

Av rating của Hazard: mình nghĩ Rô đú hay Mốc xì chắc cũng cỡ này chứ k hơn dc :okay:

Và bây giờ là phần quan trọng nhất : Tac 4-3-3DM RMD is MOM

Just for Chelsea with Key player RMD Hazard

TI

Training dành cho các key payer giữ sức và hạn chế các trấn thương trong tập luyện

Set pieces đặt biệt cho Hazard: cái này bạn phải set như mình nhé , không thì mình k bảo đảm là Hazard đoạt MOM dc đâu

Link tac dành tặng riêng cho bạn :okay:: https://www.fshare.vn/file/1B6LBFY82AZW

Cuối cùng chúc bạn chơi game vui vẻ với Chè Xanh và dành Bóng vàng với Hazard :danhtrong:

P/s: mình đã làm hết khả năng có thể và 80% là sẽ thành công 20% còn lại thì do bạn tự xoay sở nhé hãy nhớ câu tac là chết con người là sống nhé bạn :okay: "Tích cực quay tay , vận may sẽ đến"

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 04-12-2014 vào lúc 11:18 PM

Số bài viết
    460

Em muốn quả bóng vàng cho đội như leeds đc ko a

Số bài viết
    273

Tóm lại 1 câu là trong đội ko có 2 thằng : 1 Eriksen hoặc 1 Hazard thì đừng mong lấy bóng vàng :okay:. Chấm cmn hết

Số bài viết
    18

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Mình đã nghịch thử Chè xanh của bạn và bây giờ sẽ preview lại cho bạn nhé :okay:.........
    tks cách xây dựng đội hình của bác nhé, kiếm đc chút kinh nghiệm buff cho welbeck

Số bài viết
    47

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 69 Style Bài viết
    Tóm lại 1 câu là trong đội ko có 2 thằng : 1 Eriksen hoặc 1 Hazard thì đừng mong lấy bóng vàng :okay:. Chấm cmn hết
    bác không đóng góp gì thì đừng gạch đá, các bác ấy chỉ xây dựng và đóng góp những cái tinh túy trong tactics này thôi. FM cần những người như các bác đấy...hãy vì 1 tương lai không gạch đá

Số bài viết
    273

Haha bạn ko biết rùi mấy ae hay chém gió với nhau nên hiểu tính nhau mà, quăng gạch cho vui vậy thôi chứ mình đâu có ý gì .

Số bài viết
    254

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 69 Style Bài viết
    Cho bác cầm chel mua luôn cả eriksen tự chế tac mình nghĩ chưa chắc đã lấy đc QBV mùa 1 đâu :wy::wy:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lis Bài viết
    Em muốn quả bóng vàng cho đội như leeds đc ko a
    chắc tết Công gô mới dc nhé :okay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới