Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 47
    Số bài viết
    273

Từ: 4-2-3-1 Wide: Sự lợi hại khi hậu vệ tấn công và tận dụng triệt để các tình huống cố định

2 hậu vệ biên xài thằng nào vậy 2 dú :fa:

Số bài viết
    227

Từ: 4-2-3-1 Wide: Sự lợi hại khi hậu vệ tấn công và tận dụng triệt để các tình huống cố định

training của Leicester vẫn là Ball control và Att Setpiece hả bác, bác có set Opposition instruction gì ko nhỉ ?

You'll never walk alone

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Chờ 2 dú đá hết mùa rồi ăn cắp tac mang lên fm-base post lấy số
    Cứ tự nhiên thực ra anh thích thẩm du quốc nội thôi còn bên fm-base có vào vài lần nhưng k thích nên chả quan tâm :okay:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 69 Style Bài viết
    2 hậu vệ biên xài thằng nào vậy 2 dú :fa:
    trái thì Dudgeon của + Garbutt mượn của Everton , phải thì Simpson và thằng này :wy:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    training của Leicester vẫn là Ball control và Att Setpiece hả bác, bác có set Opposition instruction gì ko nhỉ ?
    Training vẫn vậy mà :okay:

Thật ra lúc cầm Chè mình múc thằng Tassotti làm Ass nên chả quan tâm :fa: , nhưng sang Leicester thằng ass toàn set vớ vẩn làm mình phải tự set, nguyên tắc cơ bản là gặp team mạnh thì h1 đá Contain nếu ăn đc thì thôi k thì sang đầu h2 chuyển sang counter , nếu lủng trước từ sớm vẫn giữ contain gỡ đc thỉ gỡ k thì sang h2 chuyển sang overload chiến cho máu, mà mình thấy đá chắc vãi bắp hầu như 19 trận thì chỉ có 2-3 lần mình bị dẫn trước còn đâu là toàn ghi bàn trước xài pep talk liên tục 15-20'/lần.

Gặp team ngang cơ mình để Counter hiếp nó vẫn ngon lành cành đào :fa:

Còn OI thì cứ thằng nào bên đối đá tiền vệ công và St cho nó ăn Closing down + tackling hết

Số bài viết
    491

mình tưởng là cánh với tv công thì mới nên áp sát chứ nhỉ, thấy bảo áp sát tiền dạo dễ bị tạo khoảng trống để amc nó băng lên, mà bác cầm chelsea cho em hỏi bác để matic đá CM hay DM , F4 thì role AP hay Roam DLP vậy

Số bài viết
    273

Tac này 2 thằng set mc hết mà bro

Số bài viết
    227

Mình để ý thấy mấy trái Free Kick không hiệu quả lắm thì phải, dễ bị đối phương phản damage nữa.

You'll never walk alone

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    Mình để ý thấy mấy trái Free Kick không hiệu quả lắm thì phải, dễ bị đối phương phản damage nữa.

ồ quên cái FK này nữa , để set lại kiểu FK lúc mới bug tac đá hiệu quả hẳn , tự dưng lúc test tac xong chỉnh tới chỉnh lui thành cùi bắp, thank bạn đã phát hiện :fa:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    mình tưởng là cánh với tv công thì mới nên áp sát chứ nhỉ, thấy bảo áp sát tiền dạo dễ bị tạo khoảng trống để amc nó băng lên, mà bác cầm chelsea cho em hỏi bác để matic đá CM hay DM , F4 thì role AP hay Roam DLP vậy

Thì đã bảo từ tiền vệ công tới st mà, trong đó chả có tv cánh với amc là gì nữa :daudau:

TV thè Matic, F4 ... mình cho đá CM - S hết, chỉ khác 1 PI trong 2 thằng CM-S trái và phải thôi :okay:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 22-03-2015 vào lúc 01:54 PM

Số bài viết
    2,773

Đã fix lại FK và up review về test tac trên team Leicester City tại trang #1 http://fm-vn.com/diendan/showthread....%91%E1%BB%8Bnh nhé các bạn :fa:

Đề nghị tải lại Tactic trang #1 nhé

Số bài viết
    219

không có cái phòng thủ free kick hả bạn :okay:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hunghue92 : 22-03-2015 vào lúc 11:42 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới