Share game FM24 (PC)
Trang thứ 18 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 816171819202868118 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 171 tói 180 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    89
    Mấy bác ai có link để dow cái fần ghép file lại cho e xin vs. Dơ dc face về mà h k có fần mềm ghép file . Cứu e vs

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blood.rose Bài viết
    Mấy bác ai có link để dow cái fần ghép file lại cho e xin vs. Dơ dc face về mà h k có fần mềm ghép file . Cứu e vs
    http://www.mediafire.com/?lffd1av1rkjan7w

Đây nhé

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    615
    Sau khi dơn 10 file winrar rồi giải nén ra bây giờ mình không biết làm gì nữa. Mong các bạn giúp đỡ đang cái FM12

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của foreverlove Bài viết
    cho mình hỏi.mình down bản của SKIDROW về,patch 12.0.3,chép crack của 12.0.3 như chỉ dẫn.vô game bt.ấn new game,chọn giải đấu => next.có 2 tình huống xảy ra với mình
    1.nó load tới "setting up league and cup competition" thì tắt ở đó luôn,không chạy thêm nữa,thậm chí máy không respond gì cả
    2.nó load tới chỗ đó thì tự động thoát ra ngoài ,mở lên trang web của SEGA,nói là nó detect phiên bản unoriginal version,kêu contact nó (và tất nhiên là mình không contact nó để làm gì ^ ^)

hic,hình như có mỗi mình bị lỗi này hay sao ấy.search mãi chả ai bị giống mình.mong ai chỉ giúp.
    tks

P.S : ah quên.mình xài AVG 2011 free.mình chưa từng cài steam trên máy nha T_T.không biết có ý nghĩa gì hôk.thêm vô cho chắc =/
    theo mình thì bạn nên delete toàn bộ những file ẩn có liên quan tới FM 11 và FM 12 đang có trong máy, chủ yếu nằm ở phần User và phần Programe ở ổ C. Sau đó cài lại từ đầu, gồm cả patch 12.0.3 nhưng chỉ chép file FM.exe trong Crack. kế đó, bạn tạo 1 game, rùi vào User /AppData/Romp và xóa thư mục Setting, sau đó lập game mới và chơi bình thường, sẽ không còn lỗi gì nữa. Ngay cả khi thoát game mà có báo lỗi, sau khi khởi động máy vào chơi lại save game đó vẫn bình thường.

Số bài viết
    7
    tks bạn .mình sẽ làm thử .

P.S : tkssss bạn rất nhiều.đã vô chơi đc game ngon lành.

Số bài viết
    262
    cho hỏi mình down bản FM12 unlocked của mod post chứ ko fai bản Skidrow bản này ko setup mà giải nén ra thì có cài patch 12.0.3 của Skidrow đc ko ạ? đường dẫn patch vào thư mục FM2012??

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jonovich Bài viết
    cho hỏi mình down bản FM12 unlocked của mod post chứ ko fai bản Skidrow bản này ko setup mà giải nén ra thì có cài patch 12.0.3 của Skidrow đc ko ạ? đường dẫn patch vào thư mục FM2012??
    Bản của mod post là fm 12.0.2 vì thế nếu cần 12.0.3 thì nâng lên rồi dùng crack cho fm12.0.3 .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    52
    bác nào có thể làm 1 chủ đề về phương pháp chống crash dump cho ae học tập đc ko?
    t đã thử mọi cách nhưng vẫn bị hoài.đến giờ vẫn chưa đi hết đc kì chuyển nhượng mùa hè nữa

Số bài viết
    62
    chào mọi người, mình có problem về fm 2012.Mong bạn có thể giúp đỡ mình
    1- Mình cài trực tiếp từ steam = account của mình nhưng trước đấy mình đã thử cài = bản unlocked và skidrow nhưng nó vẫn bị crash dump nên mình mua 1 cái luôn. Nhưng nó vẫn bị crash dump khi bấm vào play.
    2- mình đã search trên site của fm-vn và đã sử dụng program your uninstallation để remove hết steam và fm 2012 rồi ngay cả trong user and document luôn nhưng vẫn không đc.
    Cứ mỗi lần không đc là mình phải ngồi 45 min để download và install lại game. Mong mọi người có thể giúp mình với, mình vật lộn với nó suốt rồi.
    Thanks mọi người !

Số bài viết
    89
    Sao e ghép file face vô rùi mà h hok jải nén ra dc . Nó hok có hiện lên hình cuốn sách (Winrar) để jải nén . Ai júp e vs

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới