Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13

Chủ đề: Giúp đỡ corner bug

Hybrid View

Số bài viết
    1,508
    set 2 bên phạt góc đều Att Far là bug rồi chứ còn gì nữa . Banj phải vào phần chỉnh sửa tình huống cố định rồi set hậu vệ heading 19 của bạn att far nữa.

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    set 2 bên phạt góc đều Att Far là bug rồi chứ còn gì nữa . Banj phải vào phần chỉnh sửa tình huống cố định rồi set hậu vệ heading 19 của bạn att far nữa.
    Ặc. Thế này là bug hả? Thế sao mình chả thấy ghi bàn gì cả, mặc dù cũng làm như bạn! 2 thằng trung vệ là Jack Hobb và Phil Jones, đều chơi đầu rất tốt

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Ặc. Thế này là bug hả? Thế sao mình chả thấy ghi bàn gì cả, mặc dù cũng làm như bạn! 2 thằng trung vệ là Jack Hobb và Phil Jones, đều chơi đầu rất tốt

Sao lại mặc dù 2 thằng là sao??? Set Att Far chỉ dc 1 thằng thôi mà bạn. B để 1 thăng Hậu vệ là Att Far,1 thăngf là Att near. Còn về ng phạt góc thì mình k chỉnh. Thằng nào đá cũng dc .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới