Share game FM24 (PC)
Trang thứ 21 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu ... 1119202122233171 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 201 tói 210 trong tổng số 1010
    Số bài viết
    6,237

Từ: Hỏi Xoáy - Đáp Xoay - ๖ۣۜFM14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của freakmeout Bài viết
    hỏi ngu tí mấy cái ký như là DP TP AP ... là gì thế bác
    cái đó nó ở chỗ nào vậy AP mình đoán là advance playmaker ah

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    20

Cho mình hỏi ở phần chọn Nation mình chọn 1 Nation để tăng speed game vậy sau này mình có scout, mua bán các cầu thủ ở Nation khác được không?

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Raise Bài viết
    Cho mình hỏi ở phần chọn Nation mình chọn 1 Nation để tăng speed game vậy sau này mình có scout, mua bán các cầu thủ ở Nation khác được không?
    k sao cả, điều đó có nghĩa là bạn chỉ có thể chọn 1 club ở nc đó, và độ chi tiết cầu thủ ở nước đó cao hơn mấy nc k load thôi, chứ mua bán vẫn bt hơn nữa trong game bạn có thể add/remove leagues ở menu FM gần chỗ continue mà :fa:

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    20

Cái độ chi tiết thể hiện như thế nào bạn nhỉ?

Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Raise Bài viết
    Nó bảo là chỉ được add/remove 1 lần, cái độ chi tiết thể hiện như thế nào bạn nhỉ?

Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi
    ai bảo chỉ add\remove 1 lần bạn add hay remove thì tới đầu mùa giải hoặc cuối mùa giải nó thực hiện dc nếu ai thích làm HLV vòng quanh thế giới thì có thể dùng cái đó còn độ chi tiết cầu thủ thì ví dụ như bạn k load giải hà lan, thì bạn chỉ thấy dc những cầu thủ có reputation cao, còn các cầu thủ khác như ở đội dự bị, các đội nhỏ sẽ k thấy vậy nên bạn load 1 nước thì số lượng cầu thủ ít >> speed nhanh

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    50

đội của mình có những trận hiệp 1 thắng 3-0,4-0 mà đến hiệp 2 chẳng thấy nó ghi bàn,chẳng thấy tình huống nào nữa mặc dù các thông số vẫn thể hiện là đang ép sân

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Deptoong123 Bài viết
    đội của mình có những trận hiệp 1 thắng 3-0,4-0 mà đến hiệp 2 chẳng thấy nó ghi bàn,chẳng thấy tình huống nào nữa mặc dù các thông số vẫn thể hiện là đang ép sân
    Tình trạng có thể là do bạn giao quyền chém gió với cầu thủ trong thời gian nghỉ giữa 2 hiệp cho Ass. Nếu trong hiệp 1 mà đội của bạn đã dẫn trước với tỉ số cách biệt hoạc an toàn thì trong giờ giải lao Ass sẽ chém gió chỉ đạo các cầu thủ đá an toàn hoặc đá giữ sức, giữ chân tránh chấn thương tránh thẻ để dành sức cho trận đấu kế tiêp nên sẽ dẫn đến tình trạng bạn nêu ở trên. Bạn xem lại trong phần trách nhiệm ban huấn luyện xem phải đúng là bạn đã giao quyền peptalk cho Ass không

Số bài viết
    380

nhiều khi đội đối phương h1 bị thủng lưới nhiều quá nên h2 đổi chiến thuật thì không thủng lưới nữa, với ghi 3-4 quả rồi cầu thủ đá chậm đưỡng sức chứ đá nhanh làm gì miễn là thắng được rồi :okay:, nhiều trường hợp ghi bàn sớm quá tuongr ăn ngon h2 thay luôn 3 cầu thủ nó đấm ngược mình vài quả rồi thua luôn thế mới đau

Số bài viết
    50

Mình k giao quyền cho Ass nhưng tại tiếng anh gà nên cứ đến giữa giờ lại nhờ Ass nói hộ luôn cho nhanh ^^,giờ nếu muốn nói để nó tấn công ghi bàn nhiều hơn nữa thì nói thế nào?

Số bài viết
    50

tại gặp mấy đội yếu ghi nhiều bàn mới vui chứ

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới