Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 61

Hybrid View

Số bài viết
    1,209

Từ: [VH FM14] Hướng dẫn dịch và giải đáp thắc mắc

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanganh922010 Bài viết
    sún này. ta hỏi chút. khi dịch có cần thay đổi vế các câu lệnh cho hợp với câu mình dịch ko? vì ta thấy một số game cần một số game thay đổi là tiêu. mà ta ko có files gốc để kiểm tra
    thay đổi vế ok hết. Đem quăng cái cụm [] đi đâu cũng đc, nhưng tuyệt đối ko được sửa cấu trúc của phần bên trong dấu ngoặc. Thêm, thêm. tùy. Nói chung là ko gò bó các bạn gì hết chỉ cần đừng chỉnh sửa cấu trúc của phần nằm trong []

@toffes: Bạn đọc #2 http://fm-vn.com/diendan/showthread....e=2#post419694 nhé. Bạn bên team soát lỗi mà. Team này chỉ cần xem câu cú như thế nào có ổn ko, hay có gg dịch ko thôi, ko cần phải dịch lại

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    thay đổi vế ok hết. Đem quăng cái cụm [] đi đâu cũng đc, nhưng tuyệt đối ko được sửa cấu trúc của phần bên trong dấu ngoặc. Thêm, thêm. tùy. Nói chung là ko gò bó các bạn gì hết chỉ cần đừng chỉnh sửa cấu trúc của phần nằm trong []

@toffes: Bạn đọc #2 http://fm-vn.com/diendan/showthread....e=2#post419694 nhé. Bạn bên team soát lỗi mà. Team này chỉ cần xem câu cú như thế nào có ổn ko, hay có gg dịch ko thôi, ko cần phải dịch lại
    mình thấy gg dịch hay ko thì ko có gì. quan trọng gg dịch có dúng cách hay ko mà thôi.

Số bài viết
    1,209

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanganh922010 Bài viết
    mình thấy gg dịch hay ko thì ko có gì. quan trọng gg dịch có dúng cách hay ko mà thôi.
    gg dịch ko áp dụng đc cho VH đâu bạn. Nó ko phải câu hoàn chỉnh như bt nên dịch ra là ngáo luôn. Nếu chỉ dịch từ hoặc cụm từ thì ko sao.

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    gg dịch ko áp dụng đc cho VH đâu bạn. Nó ko phải câu hoàn chỉnh như bt nên dịch ra là ngáo luôn. Nếu chỉ dịch từ hoặc cụm từ thì ko sao.
    gg dịch quan trọng là kiểm tra từ điển còn dịch câu quan trọng là mình. chứ mình đâu có nói bê nguyên câu gg dịch vào đâu. mà ta chỉ soát lỗi thôi phải ko?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới