Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 53
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    Đây chắc chắn là tac hay nhất đc chia sẻ trên diễn đàn FM 09 từ trước giờ.Mình đá Roma, mua đầu có thành tích ko tưởng là vô địch trước 5 vòng.103 điểm,105 bàn.Dùng tac này có vài kinh nghiệm là:
    -2 MC giữa phải trâu bò,tấn công,dứt điểm tốt.vị trí chọc lên ko ai hơn De Rossi,ngoài ra có veloso.Vị trí còn lại sút xa tốt,ko ai hơn Palombo.
    -Poacher dùng đc ngay mùa đầu mà mua đc,ko ai tởm hơn Love.
    -2 cánh,cần chỉ số dribbling cao.trẻ,khoẻ rẻ,hợp lí nhất là Albin(getafe,mình mua 2,4 tr bảng),Alexis sanchez(4,3 tr).nếu cầm đội lớn,muốn mua hàng khủng,rẻ,tạt cánh,đá phạt,ko non EU thì Beckham là ọk,5,25 tr.nhiều tiền thì Zirkov,Srna,nhưng đều ngoài EU.
    -Thuờng ghi bàn trong 20 phút đầu.Hiêp 1 thường có 2 bàn.Sau khi có 2 bàn,co về đá 442 truyền thống,phòng ngự tí.sau đó lại quay về tác này thì lại có bàn thắng,đặc biệt rất dễ ghi bàn ở cuối hiệp.rất dễ bị thủng lưới sau khi có 2 bàn thắng và giữa hiệp 2,phải cẩn thận.
    Cảm ơn bác Acma!em đã thanks tất cả các bài viết của bác trong topic này roài đó!
    Chừng nào bác cố gắng toàn thắng 38 trận thì mình công nhận là kết quả không tưởng ^_^

Còn vô địch trước 5 vòng, số điểm với số bàn thắng đó nhiều người đạt được khá dễ dàng đó bác ^_^

Số bài viết
    8
    Tac này cũng nhiều người đưa lên trước đây rùi thì phải, đây có lẽ là 4-4-2 thì đúng hơn là 4 2 2 2 như chủ topic nói.
    cá nhân tôi thích các topic xây dựng tac hơn là các tac up sẵn, dù sao cũng chúc mừng ai chơi vui vẻ với tac của chủ topic up lên

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Chừng nào bác cố gắng toàn thắng 38 trận thì mình công nhận là kết quả không tưởng ^_^

Còn vô địch trước 5 vòng, số điểm với số bàn thắng đó nhiều người đạt được khá dễ dàng đó bác ^_^
    Hì.với mình là ko tưởng.là fan của Roma 10 năm nay,theo đuổi bao nhiêu bản CM,FM,lần đầu tiên vô địch sớm ngay mùa đầu với thành tích như vậy(trước có tac diablo có cerci và simonetta thì ko nói).trước đá mùa đầu toàn save load vài trận mới vô địch,sau vài lần new game mới tìm ra phương án để vô địch ngay mùa đầu ko save load.ai dè lần này,mới đá lần đầu mà đã vô địch ngay.Sướng!đặc biệt giã inter 3-0 2 lần ở SeriA với cúp QG.Đoạt cúp QG nữa,C1 bị barca loại ở BK.thế là ngon rồi!

Số bài viết
    120
    Tac quá đỉnh kết nhất là thằng Marquinhos ghi bàn đều đặn, có thể nói là 1 bàn 1 trận lun tac này giúp ngay cả trung vệ cũng có thể ghi bàn tỏa sáng. đây là kết quả của em :

Số bài viết
    5
    các pro cho em hỏi set PlayerMaker như nào ạ. Em tìm ko thấy, e gà ko biết :a45:

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Bạn vô Team Instruction tick vô ô use playmaker.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    215
    Vẫn ko thấy hiệu quả lắm.
    CM để ai trong số những thằng sau: Carrick, OH, Anderson, Giggs, ?

Số bài viết
    8
    Nghe các bác nói tac này ngon quá, chờ gặp Real trên sân khách thử xem.
    KQ như thía nì :
    Tactics

Overview

Player rating

Thua toạc mặt

Lần sửa bài viết gần nhất bởi langtulukyluke : 01-09-2009 vào lúc 11:34 AM

Số bài viết
    112
    Xem thông số coi

Có ai bảo tấn công nhiều là thắng đâu

Có khi sút 30 - 2 mà thua 2-0 kìa

Số bài viết
    320
    @langtu : bạn nên test ít nhất là 1/2 mùa hay 1 mùa mới đánh giá được 1 tac được.
    Còn phần mình thì đã test tac này nhưng có chỉnh sửa lại đôi chút thì kết quả rất khả quan.Test với Valencia được 7 mùa ùi.Mùa đầu hơi chệch chọa xíu nhưng những mùa sau ghi bàn rất đều đặn toàn tb >=3

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới