Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 48
    Số bài viết
    230

Ôi! Nhớ Ronaldo quá!!!

mấy tuần qua xem world thấy mấy đội bóng lớn của những C.Ronaldo, Messi, Kaka, Rooney đều bị loại hết. vậy mà mình cứ tưởng mấy tay săn bàn thượng thặng ở clb này vào world cup sẽ làm mưa làm gió nào ngờ... nhớ lại lúc mấy thằng siêu sao trên chuẩn bị sút cứ tưởng là sắp có bàn thắng vậy mà... Nhìn mấy cảnh hỏng ăn đó mà nhớ lại người ngoài hành tinh Ronaldo(béo) trước kia, không biết có bác nào từng "dẫn dắt" Ronaldo béo thời ký đỉnh cao chưa chứ mình vừa lên youtube down mấy cái clip bàn thắng thấy kinh hoàng quá! ước gì mình cũng có 1 TĐ như thế trong đội hình.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,180
    FMRTE ra 1 em Ro béo thử xem bạn, rồi đưa lên anh em bình chọn và hoàn thiện sao cho giống chú Rô béo nhất. Ý kiến này ko tệ đâu

Số bài viết
    5,684
    Người ngoài hành tinh hồi FM5 rồi FM6 đá sướng vãi,chỉ số lúc đỉnh điểm thì cứ phải 15-20 con đạt 20, cho vào sân anh quẩy qua 3,4 thằng như bỡn, đùa chứ nháy mắt lại thấy Ronaldo beat 3 man với 4 man, sút xa sút gần các kiểu đều ok, có anh trên sân đệch sợ thằng nào luôn

Số bài viết
    2,864
    FMRTE clone liền

Số bài viết
    896
    tui thì nhớ M.Owen quá
    thần tượng của mình xui vcc

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    tui thì nhớ M.Owen quá
    thần tượng của mình xui vcc
    Cha lien quan den 2pic

Số bài viết
    896
    ổng ấy nhớ rô phì
    tui cũng nhới Owen
    hồi đá ps1 nhật 8 2 ông này làm trùm

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Người ngoài hành tinh hồi FM5 rồi FM6 đá sướng vãi,chỉ số lúc đỉnh điểm thì cứ phải 15-20 con đạt 20, cho vào sân anh quẩy qua 3,4 thằng như bỡn, đùa chứ nháy mắt lại thấy Ronaldo beat 3 man với 4 man, sút xa sút gần các kiểu đều ok, có anh trên sân đệch sợ thằng nào luôn
    bác Mou đã nói thế thì bác còn ảnh chỉ số của Ronaldo hồi đỉnh cao ko ?? Mình đoán chắc là pace, acceleration, balance, finish, drbilling chắc "Kinh hoàng" lắm. Tự nhiên hôm nay down dc cái clip bàn thắng đẹp của ảnh từ thời đá cho barca qua tới real thấy "ghiền" quá chắc là phải tạo 1 regen để thử cảm giác mạnh coi sao.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristianro7 Bài viết
    bác Mou đã nói thế thì bác còn ảnh chỉ số của Ronaldo hồi đỉnh cao ko ?? Mình đoán chắc là pace, acceleration, balance, finish, drbilling chắc "Kinh hoàng" lắm. Tự nhiên hôm nay down dc cái clip bàn thắng đẹp của ảnh từ thời đá cho barca qua tới real thấy "ghiền" quá chắc là phải tạo 1 regen để thử cảm giác mạnh coi sao.
    mình vẫn còn đĩa FM6, nhưng h lap hỏng, desktop thì , bảo cài lại để xem thì cũng phiền, mang máng là finish, dribbling, first touch,technique, flair,off the ball,decesion,composure,penalty taking đều 20, passing, freekick, longshot,creativity cũng đều đạt tầm 16,17, pace vs acceleration phải 18,19, vela lắm, chỉ phải tội injury proness của anh ấy cũng phải 15-20

Số bài viết
    896
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    mình vẫn còn đĩa FM6, nhưng h lap hỏng, desktop thì , bảo cài lại để xem thì cũng phiền, mang máng là finish, dribbling, first touch,technique, flair,off the ball,decesion,composure,penalty taking đều 20, passing, freekick, longshot,creativity cũng đều đạt tầm 16,17, pace vs acceleration phải 18,19, vela lắm, chỉ phải tội injury proness của anh ấy cũng phải 15-20
    bác có link down fm06 ko
    em mới chơi fm08>>> 2010 thui à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới