Share game FM24 (PC)

Trang thứ 20 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 1018192021 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 191 tói 200 trong tổng số 207
    Số bài viết
    1,811

Từ: Các HLV nhận cảnh cáo và nhắc nhở !!!

http://fm-vn.com/diendan/member.php?36108-tomkhun

Nhân dịp quốc tang đã có mem xung phong đi đầu hưởng ứng

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    6,237

Lần đầu thông @ss, post bài đánh dấu cái :fa: nihaoa :http://fm-vn.com/diendan/member.php?5110-nihaoa

Copy cmt rồi post lại 1 cách có hệ thống, nghi vấn dùng tool auto post: http://fm-vn.com/diendan/search.php?searchid=126516

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    6,237

Bắt độ ars và 1 phát ra đảo :woa: 3 ngày nhé :todan:, dukkat, huyvut, kaorou

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    219

Sún hay phịch ban mình thì unban một lúc để mình ghi tỉ số VBSoccer nào. Ban đùa j mà từ 17 đến tận 27 mới thả làm sao đua top cá độ đây :okay:
    Xong rồi lại ra đảo thụ án 3 ngày do tham gia topic cá độ của lơ nữa :daudau:

Số bài viết
    6,237

phịch bán nhé, mình làm j ban đùa vô cớ đâu :okay: mà chỉ có gà với bẹp unban dc thôi

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    219

Vậy gà với bẹp ai unban hộ mình đi nào

Số bài viết
    76

Lần đầu mình lập topic trong mục giới thiệu cầu thủ, trong bài có đầy đủ tiêu chí chỉ trừ mỗi là không biết cách để vào table. Và nhận được lời nhắc nhở.
    Mình cũng trả lời lịch sự đàn hoàng...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....entia&p=407498

sửa lại cho đúng mẫu nhé bạn
    Thôi xóa luôn đi, mình không biết dùng mẫu này và do chưa dùng FM14 nữa....
    Nếu ai đó rảnh thì làm topic cầu thủ này lại nha....

Thanks
    lần sau thì nhìn cho kỹ rồi hẵng lập topic nhé, lần này mình ko ban nhưng mình ko hứa là lần sau cũng ko ban đâu
    Gì mà ghê dữ vậy, đảm bảo sẽ không có topic nào nữa của mình được lập tại diễn đàn này.

Form thì có nhìn nhưng không biết cách làm sao để cho nó vào table. Vẫn có đầy đủ tiêu chí.
    Nếu cảm thấy khó quá thì thôi vậy.
    Nhưng MOD mà chửi và ăn nói thế này thì đề nghị xem lại. Làm mod là muốn làm gì thì làm và muốn chửi ai thì chửi à?

4rum nào thì có luật 4rum đó, vào box post bài ko đọc luật, mẫu post bài rồi còn la lối cái gì nữa?

mẹ kiếp, trong luật ghi rõ ràng post sai là đi 3 ngày nhé, tôi ko muốn ban người khác nên mới inbox để nhắc nhở còn nói cái giọng đó nữa

cậu nghĩ tôi là osin của cậu hay sao mà post bài ngu rồi để tôi đi xoá?
    P/s: Xin lỗi, mình thể không lập topic nên mượn topic này để viết bài này.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609 Bài viết
    ....
    xin lỗi chứ cậu có đọc hướng dẫn post bài + luật của box ko?
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....or-FM2014-quot
    treo trên chú ý ko chịu đọc, tôi chỉ inbox để nhắc nhở là nhẹ tay lắm rồi mà cậu rep lại như thế nào?

luật đối với mem vào 4rum sau 1 tháng là sai bất cứ cái j cũng đi 3 ngày mà tôi chỉ inbox, inbox thôi đấy

thế cậu reply như thế nào? dỗi à? bỏ 4rum à?

tôi inbox cậu nói chuyện cũng rất đàng hoàng, nhưng cái thái độ hở tí là ko post bài, hở tí là ko vào 4rum là clgt

chưa kể cái thằng cậu post cũng ko phải là fm14 nữa, nó là FM13 nhé, lập topic ko chịu theo mẫu đã là 1 cái sai, lập sai box còn sai hơn nữa

tôi là mod, cậu là member chứ ko phải tôi là nhân viên hỗ trợ khách hàng, cậu là khách hàng mà bắt tôi đặt đít cậu lên đầu tôi nhé

lần sau thì nhìn cho kỹ rồi hẵng lập topic nhé, lần này mình ko ban nhưng mình ko hứa là lần sau cũng ko ban đâu
    cậu thấy câu này có j quá quắt lắm ko mà rep lại cái thái độ như thằng đàn bà vậy?

Nhưng MOD mà chửi và ăn nói thế này thì đề nghị xem lại. Làm mod là muốn làm gì thì làm và muốn chửi ai thì chửi à?
    thế cậu là mem là cậu cứ muốn ỉa ở đâu cũng đc à? ỉa xong bắt tôi đi chùi à?

Số bài viết
    76

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    xin lỗi chứ cậu có đọc hướng dẫn post bài + luật của box ko?
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....or-FM2014-quot
    treo trên chú ý ko chịu đọc, tôi chỉ inbox để nhắc nhở là nhẹ tay lắm rồi mà cậu rep lại như thế nào?

luật đối với mem vào 4rum sau 1 tháng là sai bất cứ cái j cũng đi 3 ngày mà tôi chỉ inbox, inbox thôi đấy

thế cậu reply như thế nào? dỗi à? bỏ 4rum à?

tôi inbox cậu nói chuyện cũng rất đàng hoàng, nhưng cái thái độ hở tí là ko post bài, hở tí là ko vào 4rum là clgt

chưa kể cái thằng cậu post cũng ko phải là fm14 nữa, nó là FM13 nhé, lập topic ko chịu theo mẫu đã là 1 cái sai, lập sai box còn sai hơn nữa

tôi là mod, cậu là member chứ ko phải tôi là nhân viên hỗ trợ khách hàng, cậu là khách hàng mà bắt tôi đặt đít cậu lên đầu tôi nhé
    Nói dài dòng thế làm gì, nên nói vào trọng tâm:
    1. Tôi có post sai thì cứ căn cứ theo luật mà làm....
    2. Tôi có nói rõ ngay topic là lần đầu post, và vừa post xong nhờ mọi người nói mới biết là sai. Trong phần sai này có 2 phần là không bỏ vào table và dùng fm13 mà post vào fm14.
    Tôi không có quyền xóa đi topic vừa viết, và cũng không biết cách để bỏ table vào nên trong topic đó tôi có nhờ xóa hoặc di chuyển dùm.
    => Giao quyền cho mod là để làm gì? Những lúc thế này mới cần mod, chứ chả nhẽ mod để làm kiểng à mà bảo là osin này nọ?!
    Tôi đã giải thích rõ ràng như thế mà còn hâm he đòi ban => Khó khăn quá thì thôi vậy, lập topic nữa làm gì? Đó là quyền của tôi.
    3. Làm mod mà chửi tôi à?

Gửi admin: trong quy định có diễn đàn có nội dung không dùng từ ngữ xúc phạm này nọ. Nhờ admin giải thích trường hợp này giúp!
    Thanks,

Số bài viết
    980

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của delanh1609 Bài viết
    Nói dài dòng thế làm gì, nên nói vào trọng tâm:
    1. Tôi có post sai thì cứ căn cứ theo luật mà làm....
    2. Tôi có nói rõ ngay topic là lần đầu post, và vừa post xong nhờ mọi người nói mới biết là sai. Trong phần sai này có 2 phần là không bỏ vào table và dùng fm13 mà post vào fm14.
    Tôi không có quyền xóa đi topic vừa viết, và cũng không biết cách để bỏ table vào nên trong topic đó tôi có nhờ xóa hoặc di chuyển dùm.
    => Giao quyền cho mod là để làm gì? Những lúc thế này mới cần mod, chứ chả nhẽ mod để làm kiểng à mà bảo là osin này nọ?!
    Tôi đã giải thích rõ ràng như thế mà còn hâm he đòi ban => Khó khăn quá thì thôi vậy, lập topic nữa làm gì? Đó là quyền của tôi.
    3. Làm mod mà chửi tôi à?

Gửi admin: trong quy định có diễn đàn có nội dung không dùng từ ngữ xúc phạm này nọ. Nhờ admin giải thích trường hợp này giúp!
    Thanks,
    Lần đầu post thì bạn nên cẩn thận chứ fm13 mà vào 14 là sai nặng r nhưng a đin cũng sai thật

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới