Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40

Hybrid View

Số bài viết
    5,684
    Mình ko thấy có ích gì , Messi thì nói thẳng ra rate cao chứ đá ko xứng vs rate đó, Puyol thì còn đưa vào làm gì, về vườn là vừa

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Mình ko thấy có ích gì , Messi thì nói thẳng ra rate cao chứ đá ko xứng vs rate đó, Puyol thì còn đưa vào làm gì, về vườn là vừa
    mình thấy messi ảo lắm mà,đá Inside FW tởm lắm,nói chung siêu sao có khác.Mình dùng đúng 1 game,thấy tởm quá lần sau ko dám chơi Barca...Tuỳ người dùng đúng cách hay ko thôi.Puyol già,nhưng kinh nghiệm...là 1 DC rắn và vững chắc.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    mình thấy messi ảo lắm mà,đá Inside FW tởm lắm,nói chung siêu sao có khác.Mình dùng đúng 1 game,thấy tởm quá lần sau ko dám chơi Barca...Tuỳ người dùng đúng cách hay ko thôi.Puyol già,nhưng kinh nghiệm...là 1 DC rắn và vững chắc.
    Có ai bảo đá ko hay đâu, nhưng vs PA và đánh giá của genie như thế thì đá vậy là cùi rồi, so vs cr7 thua xa dù 2 thằng ca,pa ngang nhau, messi lại còn được genie đánh giá cao hơn nhưng thực tế cr7 đá vãi hơn messi nhiều, đá vs barca ko cần sợ messi nhưng đá vs real thì chết vs cr7 như chơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới