Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25

Chủ đề: ku ronaldo giận

Số bài viết
    102

ku ronaldo giận

Hĩ hôm bữa nó ăn thẻ đỏ do ăn vạ thế là phạt 1 tuần lương xong nó unhappy luôn, tuởg chat vs nó 1 tí cứng rắn là ngon ai dè nó bật lại luôn, giò ko làm sao nói chuyện dc vs nó với lại muốn kí hợp đồng thì nó toàn reject. Anh em cho mình vài lời tư vấn nhé, tinh thần anh em cầu thủ xuống hết rồi :daudau:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    26
    trường hợp này khó đấy......hợp đồng của nó còn mấy năm vậy bạn........

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ku_vyp_baby : 06-07-2011 vào lúc 11:30 PM

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngowin Bài viết
    Hĩ hôm bữa nó ăn thẻ đỏ do ăn vạ thế là phạt 1 tuần lương xong nó unhappy luôn, tuởg chat vs nó 1 tí cứng rắn là ngon ai dè nó bật lại luôn, giò ko làm sao nói chuyện dc vs nó với lại muốn kí hợp đồng thì nó toàn reject. Anh em cho mình vài lời tư vấn nhé, tinh thần anh em cầu thủ xuống hết rồi :daudau:
    theo mình thì bạn dùng FMRTE đi, có thể chỉnh happy và kéo dài hợp đồng.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    102
    Còn 2 năm hợp đồng nữa, nếu dùng FMRTE thì cheat rồi, mình muốn 1 cách giải quyết hay hơn cơ, ai có kinh nghiệm vô chỉ giáo với, gay là nó đòi ra đi ấy chứ, mùa 4 rồi 28t chắc cũng sắp qua đỉnh cao hay là bán nhỉ???

Số bài viết
    144
    Cứ sau mỗi trận vào khen Last game: cậu đá tốt
    Sau vài trận vào khen Recent game: Cậu đang là trụ cột
    Còn 2 năm nữa mà, lo gì. Khoảng vài tháng là cu cậu hết chán thôi

Số bài viết
    102
    Không đâu bạn, nó unhappy cả gần 1 năm rồi, phong độ sụt hẳn kéo theo cả đội, khen nhiều lắm chứ nhưng mà cái last game, recent game là trong nói chuyện vs nó rồi mà ko nói dc mới đau chứ

Số bài viết
    144
    Không đâu bạn, nó unhappy cả gần 1 năm rồi, phong độ sụt hẳn kéo theo cả đội, khen nhiều lắm chứ nhưng mà cái last game, recent game là trong nói chuyện vs nó rồi mà ko nói dc mới đau chứ
    Thế thì cho nó đi luôn đi, 28 tuổi rồi ko còn giá trị lắm đâu, bán đi trước khi nó rớt giá. Mình thích bán sao khi nó đang ở đỉnh cao rồi dùng tiền tậu hàng trẻ về

Số bài viết
    102
    Khổ nỗi nó là thần tượng của fans + cầu thủ trong đội đều quý nó hix. Mà bán cũng chả thằng nào thay thế dc trừ messi, mà đội hình mình cho xoay quanh nó

Số bài viết
    117
    new game,cầm đội hạng ba cho sướng,đếch bao giờ phải nghĩ,lên hang cái là thay nguyên đội hình mới

Số bài viết
    1,508
    Khổ nỗi nó là thần tượng của fans + cầu thủ trong đội đều quý nó hix. Mà bán cũng chả thằng nào thay thế dc trừ messi, mà đội hình mình cho xoay quanh nó
    Nói thật trong game thì Messi cũng chẳng thay thế dc ROnaldo đâu. Tôi thấy Ronaldo hiệu quả hơn Messi trong game nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới