Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 891011122060 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 992
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của partyvn Bài viết
    Mình mới chơi lại FM nên hỏi tí
    Mình set tac trước khi vào trận đấu, 1 số role hay duty, điển hình là set piece cho tac đấy, có save tac luôn rồi, thế sao vào trận tiếp theo thì những options mình chỉnh đấy lại ko còn nữa, lại giống như trước khi mình chỉnh
    Có thể là save xong load lại luôn thì ko lưu được, sau khi tạo tac xong, phải processing 1 lần, sau đó save game thì mới lưu được mấy cái set piece đó
    @hotboyhn_23: bạn đã copy file tiếng anh vào chưa, khi vào nó báo lỗi thế nào, bạn cho mình cái ảnh

Số bài viết
    199
    tình hình là dow đống link ở blogdg về giải nén ra dc cái này. giờ k pek cài sao. k thấy file setup

Số bài viết
    2,089
    Chọn 1 file rar bất kì extract tiếp là đc 1 file iso 2.53 GB rồi dùng Deamon Tools mount ra đĩa

Số bài viết
    38
    copy file tiếng anh kiểu gì mod ơi. Tình hình là đã down về và chạy vào trong trò chơi nhưng biến ngay thành bản tiếng nga rồi không chạy được nữa mod ah bo tay luôn rồi

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    38
    [QUOTE=Jose Mourinho;251024]Bạn vào folder directx trong chỗ cài đặt FM, chạy file setup trong đó thử xem, nếu vẫn ko được thì lên google đánh saAudit2005MT.dll, nó sẽ ra 1 trang cho down file đó về, down về rồi giải nén vứt vào windows/system32=QUOTE]
    Đấy mình mua đĩa về thấy có crack tiếng anh copy ra ngoài màn hình . Sau khi bấm vào cái phiên bản tiếng anh nó cũng ghi lỗi này nè mod. Lỗi đấy thì phải làm sao đây mod

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    353
    có ai up patch xong bị như em ko , vô mỗi trận là cái Match Info nó hiện ra quá trời bảng, phải tắt đi, tuy kô phải lỗi gì mà phiền phức wá, trận nào cũng phải tắt

Số bài viết
    3
    sao ko thấy ai nói gì về bản patch trên trang chủ fm nhỉ??? băn khoăn ko bít có nên down hay ko?
    ai down với cài rùi chỉ tui với
    thanks nhiều

Số bài viết
    5,684
    [QUOTE=hotboyhn_23;252199]
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bạn vào folder directx trong chỗ cài đặt FM, chạy file setup trong đó thử xem, nếu vẫn ko được thì lên google đánh saAudit2005MT.dll, nó sẽ ra 1 trang cho down file đó về, down về rồi giải nén vứt vào windows/system32=QUOTE]
    Đấy mình mua đĩa về thấy có crack tiếng anh copy ra ngoài màn hình . Sau khi bấm vào cái phiên bản tiếng anh nó cũng ghi lỗi này nè mod. Lỗi đấy thì phải làm sao đây mod
    copy file english.ltc vào chỗ cài FM/data/languages. Cách sửa lỗi thì bạn quote đúng bài mình hướng dẫn sửa rồi mà

Số bài viết
    590
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NKazzle Bài viết
    có ai up patch xong bị như em ko , vô mỗi trận là cái Match Info nó hiện ra quá trời bảng, phải tắt đi, tuy kô phải lỗi gì mà phiền phức wá, trận nào cũng phải tắt
    Cái này mình cũng bị nè. Giờ chỉ biết vào trận tắt từng cái zzz

Số bài viết
    199
    tình hình là giờ nó đòi đĩa thì làm sao bi h`. có DAEMON tools mà k pek làm đĩa ảo. JM có thể làm cái file rùi up lên dc hem

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới