Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 42

Chủ đề: crack cho bản 11.3

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    tốt nhất lần sau chơi lưu 2 file. VD như mình chơi Arsenal thì sẽ lưu là: Arsenal & Arsenal1. Mỗi lần lưu thì lưu file thứ 2 đêm từ trên xuống (file nào lưu lần cuối cùng sẽ được xếp lên trên). 1 cách tự backup

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    tốt nhất lần sau chơi lưu 2 file. VD như mình chơi Arsenal thì sẽ lưu là: Arsenal & Arsenal1. Mỗi lần lưu thì lưu file thứ 2 đêm từ trên xuống (file nào lưu lần cuối cùng sẽ được xếp lên trên). 1 cách tự backup
    Có file backup nhưng khi load được file đó thì nó quay lại thời điểm bắt đầu mùa giải, thế lại chơi lại từ đầu sao? Cám ơn bác đã chỉ dẫn, để em thử xem sao? Có thêm 1 điều em hỏi nữa là: Khi chơi bản 11.3.0 này, đồng thời dùng FMRTE thì nó có báo lỗi save game không? bản FMRTE 4.3 tương thích với patch 11.3 này.

Số bài viết
    62
    Hic, vẫn không được bác DNV à? các bác có bị vậy không? em dùng bản của Nga, trước dùng ổ ảo, sau khi patch lên 11.3 thì dùng crack trên diễn đàn, chơi không cần ổ ảo nữa, chỉ mỗi chuyện load game là không đc. Nếu load ngay sau khi save game thì Ok, chỉ để khoảng 2 tiếng sau quay lại thì pó tay luôn. Liệu có bản crack nào tốt hơn không, các bác?

Số bài viết
    57
    bác nào up lại crack 11.03 đc hem 4share bị del rùi, mediafire thì hâm hâm sao ấy
    plz

Số bài viết
    46

Icon5

cho em hỏi cứ up patch 11.3 rồi copy đè crack vô là ngon rồi ko cần làm j` nữa phải ko các bác
    có cần làm thêm bước gì nữa ko?

Số bài viết
    25
    ai cho xin lại link crack với, MF die rồi

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jokerpro113 Bài viết
    ai cho xin lại link crack với, MF die rồi
    link: http://www.mediafire.com/?cdfkv1t48tjk4hf

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    1
    file bị xóa rồi bác ơi! Up lại cho mình đi!Thank!

Số bài viết
    2
    bác ơi chỉ mình cách crack và cài patch 11.3 vao vs mình không biết làm.và cko mình hỏi mình up len bản 11.3 tki có Việt hóa dc không?

Số bài viết
    21
    Link vẫn ngon thanks bạn nhutquangn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới