Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 207
    Số bài viết
    338
    Cho hỏi Mexes với Ramos 8.0.2 mùa đầu mua bao nhiêu thế? thằng Mexes chỉ số chẳng kém j barzagli nhưng mà còn cái khoản Rival nữa.
    Khi điều chỉnh chiến thuật thì cứ để fullmatch, khi ổn định rồi thì xem key thôi đỡ mất thời gian.
    Thể lực Milan cũng thuộc loại ngon rồi, căn bản là chỉnh cho đá slow, closing down thấp, creative thấp thì đỡ mất sức hơn. Hàng phòng ngự + Dm của tớ hầu như đá đủ hết trừ đá cup thôi. Chỉ có mỗi Kaka là thấy xuống sức kinh khủng mặc dù hồi sức nhanh cũng không lại được. Hồi xưa dùng Kaka đá Am chiến thuật 4-1-2-1-2 thấy như shit, hôm trước bỏ free role đi nó đá vcl, mới 3 trận nó làm cho 7 bàn tính cả penalti. Nếu ai thấy kaka đá lởm thì thử bỏ free role xem.

Số bài viết
    13
    Man Di Milano ơi, sao bạn không tin mình. Nói thiệt đó, cheat là gì còn không biết nữa. Không lẽ mua được đội hình tốt trong thời gian ngắn thì là cheat à

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rossoneri15 Bài viết
    Man Di Milano ơi, sao bạn không tin mình. Nói thiệt đó, cheat là gì còn không biết nữa. Không lẽ mua được đội hình tốt trong thời gian ngắn thì là cheat à
    Vậy vui lòng cho hỏi mùa đầu tiên bạn lấy tiền ở đâu để mua đc những cầu thủ ấy ? Chắc bạn bán cả đội hình của Milan đi ah ? Kinh nghiệm luôn quản lý Milan từ lúc biết chơi CM va FM của tôi là đừng bao giờ mơ tưởng đến cầu thủ của Roma, Juve hay Inter trừ khi bạn có cả một đống tiền đập vào mặt chúng nó. Mà mùa đầu tiên thì số tiền mà bạn có chắc cùng lắm dốc hết ra may ra mua đc Mexes.

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rossoneri15 Bài viết
    bác up hình lên cho anh em xem cái. Với lại cho biết cách bác thương lợng như thế nào mà mua được mexes >< chỉ tui với

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Cho hỏi Mexes với Ramos 8.0.2 mùa đầu mua bao nhiêu thế? thằng Mexes chỉ số chẳng kém j barzagli nhưng mà còn cái khoản Rival nữa.
    Khi điều chỉnh chiến thuật thì cứ để fullmatch, khi ổn định rồi thì xem key thôi đỡ mất thời gian.
    Thể lực Milan cũng thuộc loại ngon rồi, căn bản là chỉnh cho đá slow, closing down thấp, creative thấp thì đỡ mất sức hơn. Hàng phòng ngự + Dm của tớ hầu như đá đủ hết trừ đá cup thôi. Chỉ có mỗi Kaka là thấy xuống sức kinh khủng mặc dù hồi sức nhanh cũng không lại được. Hồi xưa dùng Kaka đá Am chiến thuật 4-1-2-1-2 thấy như shit, hôm trước bỏ free role đi nó đá vcl, mới 3 trận nó làm cho 7 bàn tính cả penalti. Nếu ai thấy kaka đá lởm thì thử bỏ free role xem.
    Kaka đá hay vãi(sau khi tui đổi chến thuậT) đúng là chú nài ko thể đá được trọn 90 phút, chắc do tac của tui bào thể lực quá. Bác nào có tac cảu MILaN SHaRE Với ><

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Đừng bán hai thằng đấy, công nhận là có lãnh thẻ hơi nhiều chút nhưng 2 thằng đấy đá DMC trên cả tuyệt vời. Emerson thì nên bán, không hiểu Milan mua thằng này về làm gì nữa. Sunny còn trẻ quá, mua về còn phải tập nhiều chứ chưa cho đá ngay được.
    Tui chỉ định báN emerson thôi chứ Rhino và Ambrossini thì quá tốt(chỉ mõi tôi hay ăn thẻ):"> Sunny rẻ nên tui ham định mua về, lo cho tương lai đó mờ

Số bài viết
    110
    sao trong topic này lòi ra 2 ông thích "nổ" quá vậy:rosoneri15 và sỉ_peter_blood đó
    nơi đây chỉ dành cho Milanista mà lòi ra 2 ông
    1 ông đòi bán Kaka
    ồng kia thì mua hàng Juve ,Roma
    tóm lại 2 ong nổ nhất là ở chỗ cầm Milan mà mua đc pandev crisicto và mexes với cái giá đó vậy trời
    co dùng FMM thì cũng ko tài nào xóa đc tên Milan ra khỏi mục "rival clubs" của mấy "tên khốn" Inter hay Juve đâu
    2 ông ko phải Milanista thì đừng vô đây làm gì
    "TỰ SƯỚNG" hả

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shogun Bài viết
    Cá nhân tớ nghĩ Milan hiện tại, linh hồn là Nesta, Gattuso, Pirlo, Kaka ==> bộ tứ này có lẽ bất khả xâm phạm. Cần kiếm 1 DC làm bạn với Nesta, ko thể ai khác ngoài Barzagli ( đỉnh mà rẻ, lại đồng hương ). Nên xem lại 2 DL và DR hiện có, Oddo và Jankulovski đều công tốt thủ kém, mà lối chơi sở trường của Milan là hậu vệ cánh dâng cao nên 2 vị trí này cần hàng đỉnh như Alves, Marcelo, Ramos, Criscito, Chiellini......Ở hàng tiền vệ, nên sắm dự bị cho Gattuso hay Ambrosini vì chuyện ăn thẻ với 2 cu này là cơm bữa. Nếu có thể cũng nên tìm luôn phương án B cho Pirlo phòng những khi cu cậu ốm đau. Lại phải tìm thêm 1 thằng AMC đá tốt 1 chút, chứ tấn công mới chỉ có Seedorf, Kaka, Gourcuff là hơi bị mỏng, nhỡ chấn thương hay ăn thẻ là tiêu, tớ đề cử Palacios hoặc Cesar Delgado......Cuối cùng ST phải tìm bạn cho Pato với, chứ Gilar ko hiểu sao tớ thấy chân gỗ thật, tốc đọ thì chậm nên khó có bóng, mà có bóng rồi có khi còn sút trượt. Thật ra nếu mùa đầu tớ thấy Pippo còn đá tốt, thằng này tuy chậm nhưng nhạy cảm dễ sợ. Ở save của tớ, đến mùa 3 tớ mang về Etoo với 60M dollar ( cu này ko cạnh tranh nổi với Henry, nên có giảm giá ), đúng như mong muốn ngoài kia của chủ tịch Berlusconi, đá thôi rồi. Ngoài ra vị trí thủ môn, đầu tiên ít tiền thì cố gắng Agliardi, đợi đến 2011, ký free với Alkinfeev là ổn ( Dida cho về trông cháu ).

Túm lại Milan công nhận phải thay máu khá nhiều, vị trí đá ổn và lâu nhất là Nesta, cu này tớ đá đến khi 38 tuổi.
    giỏi thiệt Nesta đến hè 2010 tui cho xuống "chơi với xấp nhỏ" rùi

Số bài viết
    172
    Hehe Shogun khá giống với mình về khoản mua bán cầu thủ mùa 2 mìn mua về ku thủ môn Agliardi cũng mất khoảng $20m roài, ngay mùa đầu đến kì chuyển nhượng mùa đông đã bán ku Gila đi mua về Palacio và Rosina còn lại thì giữ nguyên chỉ mua thêm mấy thằng trẻ như Marcelo, Araujo, Lulinha, Saivet... Đến giữa mùa 2 thì lôi thêm ku Alves, bán Pirlo vì nó yếu quá mua về Sunny và Pique. Bây giờ tôi đá mùa t3 cũng chỉ thêm mỗi Aguero nhưng thấy đá cũng thường phí mất 55m híc săn bàn còn kém Palacio lắm. Biết thế mua E'to cho sướng tôi đá Barca được 2 mùa, man 1 mùa, Chel 2 mùa, Real 1 mùa, Ars 1 mùa, Juve, Inter nữa nhưng chưa thấy ai ghi bàn bằng E'to kể cả Ibra và Henry, Rooney.

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekidvn Bài viết
    Hehe Shogun khá giống với mình về khoản mua bán cầu thủ mùa 2 mìn mua về ku thủ môn Agliardi cũng mất khoảng $20m roài, ngay mùa đầu đến kì chuyển nhượng mùa đông đã bán ku Gila đi mua về Palacio và Rosina còn lại thì giữ nguyên chỉ mua thêm mấy thằng trẻ như Marcelo, Araujo, Lulinha, Saivet... Đến giữa mùa 2 thì lôi thêm ku Alves, bán Pirlo vì nó yếu quá mua về Sunny và Pique. Bây giờ tôi đá mùa t3 cũng chỉ thêm mỗi Aguero nhưng thấy đá cũng thường phí mất 55m híc săn bàn còn kém Palacio lắm. Biết thế mua E'to cho sướng tôi đá Barca được 2 mùa, man 1 mùa, Chel 2 mùa, Real 1 mùa, Ars 1 mùa, Juve, Inter nữa nhưng chưa thấy ai ghi bàn bằng E'to kể cả Ibra và Henry, Rooney.
    sao bác lại bán pirlo trụ cột quan trọng của milan không những thế nhắc đến milan thì ko tể thếu pirlo, kaka, gatusso những ngời đóng góp rất lớn cho milan trong nững năm qua. mà pirlo đá rất hay đâu kém gì kaka.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới